Tuần thứ 16

E đang bầu tuần thứ 16 e hay bị đau bên mông hôm nay bị cảm cúm nữa có sao ko các m

0 0

Rạn da

33w... Rạn hết cả bắp chân với bụng... [31][31]

0 0

Làm đẹp

Cácc m ơi cho mh hỏi với, mùa đông da khô các m dùng mỹ phẩm gì dưỡng da vậy? Mh cũng bầu 33w rồi nhưng sắp tết rồi, da khô quá các m à😊😊😊

1 6

Mom nào gặp vấn đề này không ạ

Tóc rụng

0 6

Tự ti

Em buồn chán quá các mẹ ạ. Năm nay e vừa tròn 18. Cái tuổi được gọi là đẹp nhất. Nhưng với em thì lại khác, 18 tuổi mà e vừa già vừa xấu. Đi làm ở nhà hàng nướng hàn quốc (gogi) thì mặc toàn đồ đen tóc tai búi cao đội mũ cộng với việc hớt hết mái lên. Khách toàn bảo em 90 hay 95 😞 trong khi em 2k. E tủi lắm, e buồn thật sự. E khóc các c ạ. E chạy vào nhà vệ sinh e khóc như đứa con nít. E tủi thân lắm luôn. Các anh c làm cùng nhà hàng e cũng nói, lúc em mới đến làm tưởng em phải sn93 94. Tủi tập hai. Rồi các anh con trai e kb nói đùa hay thật cứ hay nói em già vs xấu, e tự ti lắm🙁 e soi gương e cũng thấy sao e xấu như vậy. Mắt em hai mí to và mi mắt e dài lắm ý. Nhưng trời ơi được cái mặt thì gồ má cao mắt xâu, khi chụp ảnh xa nhìn e k có mí lại mắt xâu nhìn nó xấu rã man các c ạ. Mặt e lại bị lệch 1 chút sang bên phải nếu nhìn kỹ sẽ thấy 😟. Da mặt lại xấu, k dùng mỹ phẩm bh mà cứ có mụn sau thâm lại cái chỗ cạnh mép thì bị thâm thành vệt dài hai bên. 😐. Thật sự e chán nản vô cùng luôn ý. Mệt mỏi lắm, em có ny hơn 1 năm nay rồi. Từ lúc e ms học lớp 12 e và anh đã quen rồi yêu. Hai bên gia đình đều biết. Và muốn e vs a năm sau cưới. E ở chung vs a từ khi hc xong 12 a xin phép 2 bên gia đình cho tụi e ở vs nhau r e ms ra ở. Nhưng đi đâu vs a, e cx ngại. E ngại vì e già hơn anh, ngại vì xấu hơn anh. Nhưng lúc nào a cx ở bên động viên và bảo vk anh là đẹp nhất r. E tự ti và khóc 1 mk hoài. Mệt mỏi lắm các mom ạ. Ảnh chụp qua áp thì nhìn còn thấy tạm được. Chứ nhìn bên ngoài mặt toàn vết thâm 😓😓

0 12

Buồn

Có mom nào dự sinh tháng 2 cùng t k? Mấy nay con gò nhiều cảm giác đau bụng hơi cứng nữa. Mới 36w thôi à lo bạn ấy ra sớm quá đi thôi. Tiện khoe ảnh lúc mới cưới để lấy động lực giảm cân các mom ak.

2 7

giảm cân

mọi người ai biết thuốc giảm cân nào hiệu quả mà lại an toàn chỉ em với ạ. cơ địa em thuộc kiểu khó giảm. hic

0 1

Nám da

Có m nào bị nám và xài v10 này chưa ạ cho mình chút phản hồi Tks các m

0 7

MÔNG

Có m nào bị thâm mông k chia sẻ bí quyết chữa giúp mh

0 0

Thanh lý áo dài và đầm kiểu bà bầu

Nhà mình có chị nào thanh ký áo dài cho bà bầu 50kg hoặc áo đầm kiểu ko ạ? Gần tết bầu bì ko sắm gì mà nghĩ lại cũng qua thăm họ hàng, mua mới thì phí quá

0 3