Làm đẹp

Các m ơi cho e hỏi có bầu các m xài mặt nạ gì ạ

0 16

^^^

Cho e hỏi ngu tí mong mấy mẹ đừng la e ạ . Có bầu mình lam nail sơn gel và nối mi có được ko ạ ? Khổ nỗi lông mi e lại chả đc dài và cong nữa 😔

0 23

đã ai uống chè vằng chưa ạ? có lợi sữa và giảm cân như quảnh cáo k các mom?

😖😖😖

0 8

Con ngủ muộn

Bé nhà e đk 4 tháng rồi, ngày nào cũng qua 12h hơn mấy ngủ. Có m nào biết cach khắc phục k chỉ giúp e vs 1m trông con kiểu này e đuối quá Tắt đèn tối om, cho con thức từ 6h tối Bắt vận động các kiểu để mệt ngủ Vẫn k thành công các m ạk. E bất lực quá

0 6

Lần đầu xài kem bo dy

Các mon ơi ai xài kem bo dy rồi chỉ em xài với. Em nghe nói kết hợp với tắm trắng là nhanh trắng lắm ạ. Sau khi tắm sạch sẽ thoa kem body cho đều rồi mặt áo dài tay hay đeo bao tay vào ủ nữa phải hông ạ

0 3

Mụn

Có m nào biết sử dụng loại mỹ phẩm(kem) trị mụn nào k ạ.

0 50

Khẩn cấp

Mom nào biết shop nào bán em áo này ko? Nhìn thíc mà tìm mua khó quá? Mom nào bis shop nào? Ở đây bán bảo em với

0 0

Bụg chửa

Có mẹ nào sih xog. Bụg vẫn to như bầu như e k:((( hãy nói e k cô đơn đi. Bụg 4 thág vẫn 85cm . Có mẹ nào bjt kem hay cách gì giảm mỡ sau sih hiệu qả k c chỉ e với ,cô bôg. Cao gừg e đều dùg r. Qảg cáo 1 lọ giảm 3-5cm. Nhưg e xài chả giảm gì cả. Huhu

0 48

Thắc mắc

Có mom nào sinh con so 2 thang mà Đi tập thể dục không a. Em muốn Đi tập mà ko biết có được không?

0 5

Vệ sinh sau sinh..

Em đang lo là ngày mai em đi dki đẻ mổ , mà tới đó nằm bẹp dí rồi thì làm sao mà vệ sinh vũng kín hàng ngày đây các mom 😭

0 20