Làm tóc sau sinh

Có mom nào đẻ được hơn tháng đi làm tóc chưa??? Cho e xin tý ý kiến ạ

0 0

Giảm mỡ bụng

#feedback_cực_chất 🌻🌻🌻TIN VUI CHO MẸ BỈM SAU SINH ĐÂY 👉 Chỉ sau 20 ngày sd KEM TAN MỠ NGÂN BÌNH chị Liễu đã giảm #11cm từ #94cm chị đã sd nhiều loại mà k giảm sau khi sd KEM TAN MỠ NGÂN BÌNH #giảm_bất_ngờ_còn_83cm 👉👉 Đốt cháy mỡ thừa sau một liệu trình sd 👍 Không cần ăn kiêng 👍 Không cần tập thể dục phứt tạp 👍 Không mất nhiều thời gian 💋💋 ĐẶC BIỆT KHÔNG HOÁ CHẤT - 100% THIÊN NHIÊN KHÔNG ẢNH HƯỞNG SỨC KHOẺ - PHÙ HỢP CHO CẢ MẸ BỈM ĐANG CHO BÉ BÚ ☎️ 0963927596 Ib để đc tv cụ thể 🎁🎁 Tuýp 180k dùng đc 1,5 tháng. khi mua 2 tuýp được tặng 1 cám gạo cafe và #free_ship

1 3

Làm đẹp sau sinh

Tranh thủ làm đẹp đón Tết nào Nằm viện mấy ngày tù ng da sạm quá Bác nào muốn đẹp ib em nha Đảm bảo an toàn cho mẹ bầu. Vì bản thân em cũng dùng từ khi bầu Tặng cho mẹ bầu 1 hộp trị rạn da Ib em ngay để nhận quà nhé

2 5

Giảm cân a

Các mom biết loại thuốc giảm cân nào an toàn hiệu quả ko ạ, giúp mk với. Thật lòng ai đã trải nghiệm và thành công thì chia sẻ vs mình. Minh ko muốn tốn tiền vs các loại thuốc giả và các lời PR bán hàng. Cảm ơn nhìu!

2 56

Đắp tinh bột nghệ và uốg tbn

E đaq ở cử tinh đắp tt bột nghệ Ma k biết pha ttb nghệ vs gi...và uốg btn pha với gì ạ ... Các mom chỉ e vs ạ

0 2

Giảm cân

Ai từng an yến mạch giảm cân chỉ e cách ăn vơi . E an theo canh tren mạng chỉ mà khó ăn muốn nôn[6]

0 0

Uốn tóc 😂

Làm đẹp đón tết các m ơi 😘

0 13

Đi spaaaaaa

Nhân tiện đổi quà và săn được mấy voucher làm đẹp với massage dưỡng da trên lily. Cuối tuần làm đẹp nào các chị e ơi. Hihi từ ngày lên lily e cứ đổi quà bằng các voucher này rẻ hơn được bao nhiêu ấy

2 41

Saffron làm đẹp

Nhiều người nói saffron là một thức uống đắt đỏ. Nhưng với những công dụng dưới đây thì đúng là đắt xắt ra miếng. Mình thì thường k hay tin lắm về những lời đồn thần thánh trên mạng mà chỉ khi sử dụng rồi và cảm nhận mới biết được. Sau khi dùng một thời gian thì công dụng mà mình và người thân cảm nhận được rõ rệt là giấc ngủ được cải thiện một cách rõ rệt. Giấc ngủ sâu và ngon hơn. Da mình bầu bí thì khô hơn trước nhiều nhưng dùng saffron uống và làm lotion mask thì tuyệt hơn rất nhiều 🙂. Ô chồng e hay bị nhức đầu vì những chuyến công tác hay những lần thức đêm đều uống một cốc saffron nóng là giảm liền. Với những lợi ích mà saffron mang lại, mua về dùng h mình nhập luôn về bán cho ace bạn bè nào cần nhé! Tết đến rồi mn mua về dùng hoặc tặng người thân thì rất ý nghĩa ạ ! <3

0 20

Toc ngắn

Tạm biệt tóc đen 👋

1 2