Các mom đừng bơ e nhé

E bầu 8 tháng bé thứ 2 rồi ạ ! Bé đâu da mặt e đẹp lăm nhung bé thứ 2 mạt e bắt đâu nôi tan nhan . Cómej nao biết cách nào trọ hay dung mỹ pham nao sd cho hết không ạ ! E khong tự tin vơi da mặt cho lắm😭

0 7

Làm đẹp

Các mom cho e hỏi là có cách nào triệt lông bikini tại nhà k ạ? Ai biết chỉ e với😭😭

0 0

Ngực

Uầy có ai 19 tuổi mà ngực nhìn cứ như lép xẹp k ạ :(( Có cách nào cải thiện cho bầu ngực k các ce huhuhu

0 7

Dầu trị rạn arganan

Các m trong lily đã ai dùng dầu trị rạn arganan chưa ạ? Cho e xin review với ạ. Mag bầu e trót để da rạn nhiều quá, giờ muốn tìm phương pháp giảm thâm rạn ạ. [14][14][14]

0 2

Làm đẹp

Ai nói bầu là k được đẹp 😂

1 1

Máy rửa mặt

Da mặt tớ rất nhìu dầu nên mụn cứ lên thường xuyên , giờ mặt thâm sì luôn . Mà mình thì ko biết rửa mặt như nào cho sạch nữa . Các mẹ nào có sd loại máy rửa mặt nào tốt cho e xin tên vs ạ !

0 58

DƯỠNG DA ORGANIC

Bầu da cực kì khô vì bị mất nước, thiếu ẩm Skin care có thể hạn chế nhưng mask là tuyệt đối không thể thiếu với em.... 😘😘😘😘

0 1

Cô dâu

Mấy mom khoe ảnh cô dâu của mình đi ạ ❤❤❤

4 33

Kem nở ngực

Hội chị em mình đã có ai sử dụng kem nở ngực chưa và có thành công ko.ai dùng rồi thì chia sẻ cho mọi người cùng biết với. Mình muốn xài quá mà ko biết có tác dụng gì ko.ngực mình như quả bóng xì hơi. Nản quá.ko chơi với các m bán hàng nhé.xin chia sẻ kinh nghiệm của ai đã dùng thui. Hic

0 6

Bầu bí, sinh xong nam nữ dùngf ok nhé😍😍😍

Bạn đang gặp vấn đề về da: 👉 Mụn, nám, tàn nhan 👉 Da xỉn màu, trắng ko đêuauf 👉 Lỗ chân lông to 👉 Mụn đầu đen 👉👉 Da đen lâu năm sử dụng nhiều sản phẩm nhưng không hiệu quả Ib e tv sử dụng bộ đôi sp này 💕🍅🤙 Cam kết không hiệu quả e hoàn tiền ak

0 0