mỡ bụng

mom nào đang dùng kem này ko ạ?

1 6

Son kem nền

Em mới 9 tuần có mom nào chỉ em loại son hay kem nền dùng cho bà bầu mà k ảnh hưởng con k

0 0

Cân nặng sau sinh

Sau sinh các mẹ thi nhau giảm cân. E thì k phải giảm cân mà muốn mập lên 1 chút nhưng sợ béo bụng nên thôi kệ luôn

0 14

Đến với em ý nào

Đẹp hơn 3ce là có thật😛😛😛 🙈Tết đến mn đã nghĩ nên mua quà gì tặng xếp tặng người thân chưa 👉👉🍎🍓 Ib e tv nè ♨️♨️👉Bộ mỹ phẩm sang chảnh. Đã xài là nghiện nhé 😍 🤙🤙 Son tâm linh phát tài phát lộc( mẫu mã đẹp, sang, giá phải chăng) còn có thả thiệp của son gửi đến người bạn ythuong nhé 😍 Nhận gửi quà luôn nhé😁😁

0 1

Detox thải độc da Reborn

Spa vẫn đang dùng detox thải độc reborn dùng để chăm sóc da làm sạch cho khách ❤️❤️❤️ Chỉ #280k dùng 4-5 tháng Vừa tiết kiệm thời gian, tiền bạc mà da vẫn sạch đẹp 🎀🎀🎀🎀 Dùng cho tất cả loại da giúp da thải độc, thải chì , loại bỏ bã nhờ bụi bẩn dầu thừa

0 0

Son siêu lì Reborn

#MUA_1_TẶNG_1 🤡 SON REBORN YOYO LIPSTICK ❗️❗️ Thỏi son kem đáng giá nhất thị trường Việt Nam thời điểm hiện tại ❤️️ 🍓Em son kem #RB sốt sình sịch khắp các diễn đàn làm đẹp và người yêu son trên thế giới 😌 ☺️Chất kem lỳ cao cấp, mềm môi, độ bền trên 12 tiếng. sang chảnh cực hiếm hàng 💋 Nhân dịp ra mắt son kem ReBorn Lipstick chúng tôi đang có chương trình mua 1 tặng 1: 🇺🇸Mua 1 son RB #265k được tặng 1 son dưỡng môi RB trị giá #125k 🇺🇸Chất Mỹ giá Việt. Nhanh chân lên số lượng có hạnnnn 😘 👏🏻 💃🏻

0 0

Tóc

Mom nào có cách trị gàu mà tóc vẫn mềm mượt k ạ

0 5

mụn

mấy mom trước có ai bị mụn mà làm cách nào hết chỉ e với ạ, e mụn nhiều quá tự ty luôn hk dám ra đường, em 26t chưa có gia đình ạ . huhu

1 97

Ai muốn vừa trị được mụn vừa trắng da thì vào đây nha

Bộ đôi thần thánh. Serum thì trị mụn thần thánh luôn. 3 tuần là hết mụn. Xài hết 1 chai là đẹp luôn Còn e tuýp kem thì bạn nào muốn vừa hết mụn xong mà trắng luôn thì xài kết hợp thêm với e nó. Kết hợp 2 cái thì hiệu quả nhanh hơn nhiều. Xài rồi thấy ok bán luôn Ai q.tâm inbox hoặc l.hệ sđt 0902737750

0 0

Chăm sóc da

Các m tư vấn cho mình các bước chăm sóc da cơ bản hàng ngày với ạ. Da mình bị mụn ẩn, mụn mủ, da dầu nữa các m ạ. Buồn quá ah. Gần tết rồi mà phải đối diện mặt mụn vậy ạ. Thank các m ạ

0 6