Trị Mụn

Các mẹ có thể cho em xin vài tips trị mụn và trị thâm được không ạ ?

0 47

Thâm mụn

Có m napf tung bị mụn thị thâm chưa ạ.cho e xin ít thần dược thị thâm với ạk.

1 32

Nám và đen

Có mẹ nào sinh xog nám và đen k ạh. Sinh xog 7 tháng rồi dùng đc kem dưỡng da chưa các mom. Nên dùng lozaij kem dưỡng da gì ạh. Tết mà như này tự ti quá{ dùng pones có an toàn k các mom}

1 56

Đổi quà .

Cả nhà cho e hỏi với ạ . Điểm lyli có tính ra tiền mặt khi mình đi làm các dịch vụ chăm sóc sắc đẹp ở các trung tâm do lily hợp tác k ? Và đổi thì tính như thế nào ạ .

1 1

Triệt lông bikini

Có mom nào ở cần thơ đã triệt bikini tạo hình chưa ạ??cho e xin review ạ

0 0

Mong con

Các mom ơi mình định hết ckk lần này rồi thả luôn. Mà tết sắp đến nơi, nay mình đi nhuộm tóc thì có ảnh hưởng gì ko các mom? Có nên làm ko??

1 2

Tân trang vùng tam giác!

Trong lily có mom nào đã đi cắt môi bé thừa chưa ạ. E tập 1 tự nhiên nó thò ra nhìn xấu. Nay tập 2 lại dã man hơn, nhiều khi vướng víu khó chịu. Ai đã tân trang cắt môi bé cho e ý kiến để đi làm ạ

0 0

Giảm cân

Sau 2 tháng rưỡi dùng trà giảm cân Golean detox giảm 26kg

0 2

Làm môi

Chào mọi người !chuyện là mình mới đi phun môi dc 4 ngày môi đả bong vảy rồi mà vẩn chưa lên màu lại còn thâm đen nữa ,đả vậy còn nỗi mụn nước giờ mình đang rất lo lắng ,ở đây có mẹ nào có kinh nghiệm phun xăm môi chỉ mình cách khắc phục với chứ tết đến nơi mà cái môi như này chắc chết qúa!!!!

0 4

Bộ chữa rụng tóc sau sinh, tóc bạc sớm

Hiệu quả lắm nha các chị Bộ gội, xả, xịt bưởi Bảo Ngân Viên hà thủ ô mật ong Bảo Ngân

0 0