Kê hay mụn sữa

Mấy mom ơi. Đợt này bé nhà tớ lên nhiều mụn như này quá. Các mom xem giúp t với

1 36

Công việc

Các mom ơi gần Tết rồi có mom nào có ý tưởng kinh doanh hay đang kinh doanh gì hay hay không chia sẻ cho mọi người biết với. E thì đang dự định kinh doanh quần áo Tết vì ở khu e ở toàn công nhân xa quê . °Chốt cho năm vừa qua vợ chồng sn 1992 đang kinh doanh tạp hóa - mỹ phẩm, tổng giá trị 250 triệu ( nợ ngân hàng 100triệu).đang cố gắng cày trả nợ đây.

0 3

Chia sẻ cân nặng

Lúc chưa bầu 50 ký. Bầu lên 67 ký. Sau đẻ 1 tháng còn 53 ký. Nhờ con ngủ ngày cày đêm mà khỏi cần giảm cân cân nó cũng tẹ giảm. [2][2][2][2][2]. Cm thì sao. Chia sẻ cho vui nha.

0 0

Con 3 tháng

K chịu ti bình các mom ạ Giúp m voi

0 0

giảm cân

có mom nào đang cho con bú mà giảm đc cân không ạ? uống nc gạo lứt rang có giảm cân khoing ạ?

0 1

Mỹ phẩm

Cho e hỏi chút ạ. Có mom nào đã sử dụng sản phẩm kem gạo tinh nghệ mật ong độc mộc chưa ạ. Cho e xin ít chia sẻ về sp này vs ạ. E chỉ sợ sản phẩm có chứa corticoid thôi. :( [14][14][14][14]

1 10

Làm tóc sau sinh

Có mom nào sinh được 3 tháng đã làm tóc chưa ạ? Nhìn đầu tóc em thiệt muốn phi thẳng ra tiệm để làm cho gọn gàng hưng mới sinh được 3 tháng nên cũng lo lo

0 1

Bầu xài kem gì ???

Mình bầu 3th.Da mặt đen và tàn nhang. Có m nào sử dụng kem cho da mặt trắng chỉ mình vơi ạ !!!

0 18

Mặc váy

Bầu mặc đầm gì cho đẹp hả mấy mom , tết đến đít rồi mà chả có gì đê mặc mình lại chưa sắm đc cái đầm bầu . Đồ chật cả rồi

0 6

cắt mi

có m nào cắt lông mi cho bé để sau này bé có lông mi dài và cong k ạ

0 1