Nước Hoa

Mom nào sd nước hoa này chưa ạ?? Cho e í kiến nghe đồn xịt vào c yêu lắm ne... M nào dùng rồi chỉ e chỗ mua với ạ

0 1

Thuốc giảm cân

Có mom nào biết thuốc giảm cân nào an toàn hịu quả không?? Mình sử dụng nhìu mà ko có kết quả, chắc lờn thuốc rồi , huhu

0 8

Kem đánh hàng ngày

Bình thường mình hay dùng ponds đánh hàng ngày, da mình rất hợp với pond đánh lên nhìn ko lộ mà rất tự nhiên và mịn. dạo gần đây thấy mọi người bàn tán nói rằng ponds bây giờ không như trước, nó dùng chất tẩy nhiều. Làm hại da nhanh. Mình đang muốn thay đổi, nhưng ko biết dùng loại nào. Có mom nào dùng kem đánh hàng ngày kiểu dạng như ponds đánh lên tự nhiên mà uy tín và chất lượng thì giới thiệu cho mình với ạ.

1 3

K ngiện k lấy tiền

Thời điểm này k LÀM ĐẸP để đón TẾT thì chị em đợi đến lúc nào nữa 😱😱😱 ibx e tư vấn nhé😍😍😍 👉👉Mụn, nám, tàn nhang, đồi mồi sé rời khỏi mặt bạn đấy🤗🤗🤗 Bao nhiêu người đẹp nhờ sp này rồi rồi bạn còn ngại Ư 😳 😍😍😍 Nhanh tay ibx e nài E chia sẻ

0 0

Béo :(

Mọi người ơi ai có cách nào giảm béo giảm mỡ bụng chỉ e với ,e uống nghệ Mật ông, bôi rượu gừng nghệ rồi mà hơn tháng rưỡi rồi e vẫn còn béo mỡ bụng thì nhiều, nhìn chán quá mấy mom AK.

0 12

Tò mò

Bầu có đc lm tóc k các mom ơi quán lm tóc ngta bảo là có thuốc thảo dược nên k ảnh hưởng gì theo mn e có nên lm k ạ

1 8

Son handmade

Mua 1 thỏi son tặng một son dưỡng

0 0

Thuốc nở ngực

Có m nào dùng viên uống nở ngực loại nào hiệu quả k ạ chỉ e với ngực e nhỏ so với quy định

0 1

Có mom nào ở tphcm không ạ???

Có mom nào da ngâm đen đã đi tắm trắng ở spa rồi không ạ!!! Các mom chỉ em với ạ... Em cảm ơn các mom nhiều

3 4

Sale kem trị nám

Hoàn toàn từ thiên nhiên

0 0