Dưỡng dài mi DHC Nhật

Dưỡng mi dày, dài, khoẻ An toàn Hàng chính hãng Giá 2xx

0 0

Cấp nước, collagen đẹp da

Mom nào da khô ráp sần sùi, đàn hồi kém, môi khô bong tróc vì mùa đông lười uống nước thì quất luôn e này nhé. 2 viên mỗi ngày uống trước lúc đi ngủ, sáng hôm sau là đã có một làn da căng bóng

0 4

Làm tóc khi mang thai

Các mom ơi em đang bầu tuần 32 và muốn đi làm tóc quá, các mom có ai bầu bì từng làm tóc không ạ, thời điểm này làm tóc còn ảnh hưởng đến em bé không các mom

0 12

Bị rạn

Em bầu 30w4ng bị rạn ngực . Và bắt đầu rạn bụng và bắp chân phía sau đầu gối các mom ạ . Có cách nào chữa ko ạ . Mông em thì mọc mấy chấm rồi bị thâm . Khổ quá

0 3

Halio

.vừa nhận được hàng Phải thử luôn và ngay. Ngoài sự mong đợi phê dã man.mặt cảm giác sau khi rửa bằng halio sạch sâu hơn rất nhiều so vs rửa mặt bằng tay ,da mặt mịn hơn .khuyên mọi người nên dùng e này mua được giá sale còn có mã tặng quà 500k nữa b nào cần để lại gmail m gửi mã cho nhé.cảm ơn #lixbox #halio #lixibox #lixisefie

1 0

Da nám

🍓🍓NÁM NÁM....NÁM VẤN ĐỀ CỦA CHỊ EM!!! 😉😉😉Nám đi đâu cũng k ưa, rõ ghét nám,làm xấu xí cả khuôn mặt 😞😞😞vậy làm sao cho mờ nám mà da không phải hư hại,da k bị bào mòn,da k tiếp xúc với chất tẩy,...mà da phải trở lên khỏe mạnh - săn chắc -tan nhang, nám mờ - da trắng sáng và an toàn tuyệt đối 😋😋😋Chị em bị nám, da sạm, thâm inb e tư vấn kĩ nha 😊 Sp bán cứ được truyền tai nhau rồi mua tiếp thôi chứ k cần phải quảng cáo nhiều nè!!

0 0

Làn đẹp

Cả nhà mình có ai dùng sp này chưa ạ. Cho e ít lời khuyên vơi ạ

0 4

Trị mụn

Da mình bị mụn ẩn, mụn mủ và da luôn bóng nhờn. Các m có pp gì k tư vấn giúp m với ạ

1 15

Nối mi

Đang bầu mà đi nối mi có sao ko các mom nhỉ? Mình gần 38w rồi, sắp đẻ đến nơi rồi. Sợ đi nối mi về mi rụng rơi vào mặt con lắm :))))

0 0

Thuốc giảm cân

Có mom nào từng sử dụng giảm cân yanhee thái lan không ạ ? Cho e chút cảm nhận đi ạ ? E muốn sử dụng mà không biết tốt thật sự không

0 18