Thèm Con trai

Các mom ơi e thèm Bầu con Trai qá Có mom nào có bí quyết chỉ giúp e với ạch

0 3

Kem kem kem

Sau sanh dùng kem face nào ok vậy các mom?? Loại nào dành cho da khô nhạy cảm sài ok ạ!!

0 3

Tại sao ck ngoại tình

Có ngừoi nói Khi ck ngoại tinh nên nhìn lại mik: ko đủ quan tâm ck? Ko lo lắng gđ ck, ko chăm sóc tốt gđ mik và con cái? Ko chịu chăm chút bản thân? Tôi thì tự nhận làm tốt tất cả, chỉ bản thân ko chăm chút đc vì ck ko cho ăn diện, ko cho mua sắm quần áo, mỹ phẩm, ko cho đi chung với bạn. Vậy mà ck tôi vẫn vô tâm với tôi.

0 1

Con iu

Các mẹ thông thái ơi con m quấn chăn quen r h bỏ ra giãy quá ạ. Phải lam sao để khắc phục ạ. E nay thấy trời ấm cho con mặc áo giày r k quấn chăn con giãy k ngủ luôn.

0 0

Trị rạn

Mình vừa sưu tầm trên mạng , k biết như thế nào nhưng chia sẻ chị em cùng thử nha có nhiều loại mà mình thấy 2 cách này gần gũi với dễ mua nữa ... 😬😬😬

0 1

Mỹ phẩm chuẩn auth

Cmt e tư vấn sản phẩm phù hợp cho ạ

0 3

Mỹ phẩm Queenie

Có ai đăng ký mỹ phẩm Queenie chưa

0 8

Thuốc trị thâm nách

Cho em hỏi có mẹ nào dùng loại này chưa ạ , hay có loại nào hay hay hiệu quả giới thiệu giúp em với ạ , em làm đủ cách không bớt

0 0

nặn mụn sau sinh

mình mới sinh bé được 10 ngày mà mụn đầu đen mụn cám lên dữ lắm. nhìn ngứa tay ko chịu nổi. mình có được nặn ko hả các mom. mụn cái nào cái nấy trồi lên, nhân già hết rồi.chỉ ấn nhẹ là ra thôi.

0 19

Quà

Có ai đã đổi quà này của lily chưa ạ?

0 0