Phụ nữ

Phụ nữ sinh ra đã thiệt thòi rồi , đừng để kì đèn đỏ ảnh hưởng đến cuộc sống của bạn . Ib mình tư vấn nhé!!!

0 0

Quà Queenie

Giao hàng rất nhanh ,chưa dùng thử nhưng gói hàng rất kỹ ,son nhìn yêu .Có m nào dky nhận quà ko ạ

1 117

[47]

[47][47][48]

0 0

Quà của Queenie

Mình đã nhận được quà của Queenie, xài thấy ok lắm

1 11

Nuôi Dạy con thật khó

Mới tát con hai cái và liên hoàn phát vào mông nữa .giờ thì mình đang khóc đây ạ.con gái thì đã ngủ rồi sớm giờ cứ ôm con mà xót hết ruột gan các mom ạ.mình rất hạn chế việc đánh con .nhưng nay con bướng quá kiềm đc.có mom nào như mình k?

1 5

Mĩ phẩm

Các chị ơi khi mua mĩ phẩm thì mình tìm loại chứa gam hay chứa ml thì lời hơn nữa... như kem, kem nền, ....

0 0

Làm đẹp

Có mom nào sử dụng cái này chưa ạ ...

1 1

Nhuộm tóc

Mấy mom có ai từng nhuộm tóc màu sáng rồi đổi sang màu nhẹ hơn hay nhuộm đen lại ko ạ? E nhuộm màu sáng giờ tóc dài ra nửa đen nửa vàng nhìn ghê lắm. Đang tính làm tóc ăn tết mà ko biết sao.

0 0

Help me

Mấy mom ơi , mom nào đang gặp vấn đề như : rụng tóc, tóc thưa, hói , nấm da đầu, gàu , nổi mề đay, bé bị rôm sảy, tóc bạc sớm ,....những vấn đề liên quan đến tóc và da đầu . Thì ủng hộ sp bên em với . Em đang gặp chút vấn đề nên sẽ bán rẻ lại cho các mom ạ

0 0

TRỊ RẠN DA

Có mom nào sử dụng sản phẩm này chưa? Cho em xin đánh giá với ạ. Em 36 tuần bị rạn da nhẹ...chưa biết nên dùng loại nào tốt nên muốn tham khảo kinh nghiệm của các mom. Em cảm ơn ạ.

0 0