Làm đẹp sau sinh

E định làm mày vs môi mà bé nhà m dc 11m vẫn ti mẹ có làm dc ko hả các m. Ảnh hưởng j bé ko nhỉ. Đẻ xong xập xệ quá🤦‍♀️🤦‍♀️🤦‍♀️😭😭

2 10

mụn mông

có ai bị mụn nhọt ở mông không ạ.em hay lên mụn nhọt ở mông ý ạ.chắc do e hay phải ngồi nhiều nên nó mọc mụn nhưng có chị em nào có cách trị và chữa thì tư vấn giúp e với ạ.

0 0

Tăng v1

Mấy mom cho em hỏi có ai xài bột đậu ZUYU chưa ạ? Cho em ý kiến với... Em định uống mà không biết thế nào.

0 11

Điện di vitamin C

Có mom nào chung sở thích đi spa chăm sóc da mặt giống em không? Trông con mọn suốt ngày, nên rảnh ra đc một chút trốn đi thư giãn liền E phát hiện trên lyly nhiều mấy cái voucher spa phết, cũng rẻ rẻ đi thử chả tội gì Lần này đi làm điện đi vitamin C phát xong da căng mịn hẳn nhá, trắng thì chưa thấy rõ Nh mà da nhiều sức sống hẳn Mom nào rành chăm sóc da không vào chia sẻ v các chị e đi

2 25

Help me

Mấy mom ơi,3 tháng đi xét nghiệm đao cho bé bi,có đau k ạ,mấy mom sắp sinh,trong quá trình bầu xét nghiệm đau k?mình sợ đau lắm.

0 17

Kiêng cữ

Có mom nào sinh xong đang phải kiêng gội đầu không ạ? Cmt e chỉ cách cho nhé. K cần dùng đến nước ạ

0 0

Son cho bà bầu

Đảm bảo an toàn

0 1

Bí quyết giữ chồng

Mê mệt

0 4

không trắg hoàn tiền gấp đôi ạ

Hãy xem video của PÔng Em! #TikTok > http://vt.tiktok.com/KVEJU/

1 0

Qua cua Queenir

Minh da nhan duoc qua cua Queenie, xai tot lam [1]