Trị rụng tóc và kích thích mọc tóc

Có mom nào sử dụng túi lọc gội đầu thiên nhiên chưa ạ . Trị rụng tóc, tóc thưa, hói , nấm da đầu, gàu , nổi mề đay, bé bị rôm sảy, tóc bạc sớm ,....những vấn đề liên quan đến tóc và da đầu

0 0

Trị rụng tóc và kích thích mọc tóc

Có mom nào sử dụng túi lọc gội đầu thiên nhiên chưa ạ . Trị rụng tóc, tóc thưa, hói , nấm da đầu, gàu , nổi mề đay, bé bị rôm sảy, tóc bạc sớm ,....những vấn đề liên quan đến tóc và da đầu

0 0

Quà dùng thử

Mấy m đăng kí nhận mỹ phẩm trải nghiệm của Queenie cho mình hỏi với.mấy m có quét mã vạch ko???

0 0

Son siêu lì hàng Thụy điển, đang được yêu đãi giảm giá nhé các mẹ tiêu trí bầu đẹp sau sinh cũng phai đẹp

– Son môi màu lì với kết cấu mượt mà, công thức dưỡng ẩm tối ưu và độ bền màu lên đến 10 giờ, kết cấu siêu nhẹ, giàu dưỡng chất từ hỗn hợp tinh dầu và bơ, giúp dưỡng ẩm và duy trì cảm giác dễ chịu cho đôi môi suốt ngày dài. Trọng lượng: 1,7 gram. Màu: 30571- hồng cam nhẹ 30572- hồng đất 30573- hồng san hô 30574- hồng sen 30575- đỏ tươi

0 1

Đăng ký dùng thử mỹ phẩn

Có mom nào có lick hay biết cách đăng ký dùng thử mỹ phẩn qees j đấy ko chỉ cho mình với ạ

0 2

...

Lần trc mình thử có 1q tưởng có, lần này mình trể kinh mấy ngày, 1 phần kinh nguyệt mình k đều nữa, sáng nay minh thử 2q lên như v cái mẹ ah, k bit lần này ntn, lo lắm các mẹ

0 2

Beauty Box

Quà Beauty Box.

1 5

Giảm cân sau sinh

Làm sao để giảm cân dc đây các mom giúp e với. E sinh 2 tháng r mà k giảm dc cân nào luôn. Trong khi bé vẫn bú mẹ và e thường xuyên thức khuya. E ăn uong binh thuong k tẩm bổ j nữa. Huhu. Jup e với ạ

1 123

Giảm cân

Ai có bí quyết giảm cân chia sẻ cho e vs ạ?

0 2

Mua đồ trên nông trại làm đẹp

Có mom nào mua đồ bên trang farm khô g ạ

0 0