Giảm eo thành công

Có mẹ nào con nhớ em k ạ. Nhìn bung mình các mẹ có tin sau khi sinh đôi 2 bé gái k ạ. Chỉ 1 liệu trình mà mình đa giảm từ 80 xuống 70cm luôn. Mẹ nào có nhu cầu mình tư vấn cho nhẹ. Đơn giản mà an toàn

5 76

Áo bị phai màu

Em mới mua áo len màu kem nhưng giặt đồ chót cho lẫn với màu khác nên nó bị phai xanh xanh ra hết cả áo. Em mua nước tẩy về ngâm vẫn ko hết mà nó còn bị tối màu hơn.Có mom nào biết cách hay để tẩy cho nó trắng trở lại ko ạ????

0 0

Khít

Có mom nào có cách làm khít cô bé k ạ. Sinh xong chán quá

1 12

Làm đep

Buồn qua các m ơi.hôm qua mjh có uồn toc bà bà cj hàng xóm,ma bả lần đầu tiên uốn tóc ,bả thì cứ nghi là uốn tóc xong k cần quấn lô k cần chăm la nó tự nhiêu ra loạn như luc mình sấy v đó.xong gap mjh nói uốn j ma k xoăn j cả.giải thích thế nào mẹ cug k chịu .mẹ nói uốn thuốc đểu.nghe ma buồn hết sức,nghi lại bả nói chg muốn ăn hay lam j cả.trong khi đó mjh ra nghề 6nam va mở tiệm ra rồi

0 16

Giảm cân

Có nên uống trà giảm cân khi đang thả bầy không mấy mom ?? Hic hic Nay mập má ơi luôn 69 ký 😭😭

0 0

Ủ hồng môi

Người thật việc thật

0 4

Chuyên trị thâm môi, thâm ti

Mom nào môi thâm xấu xí, tự ti với ck vì ti thâm thì về đội e nhé Đảm bảo hồng sau 7day Giá chỉ 99k

1 2

Mua phấn

Muốn mua phấn cho da dầu m nào chó ib cho mình. Muốn phấn có độ che phủ

0 5

Son tơ lụa

Có mom nào xài son này k ạ

0 15

Đẹp da đón tết

Ib cho e để được tư vấn nhé

0 0