Dưỡng da

Các mẹ nào bầu bị mụn, sạm da và rạn bụng ib em chỉ cho nhé. Em bầu mà ko có 1 cái mụn nào. Ban đầu bị rạn nhưng h còn 20 ngày nữa sinh mà em hết rạn hẳn luôn rồi ạ

6 57

Thuốc cho bé

Có mẹ nào tinh mua hay mua nên né loại này ra nha.bé nhà e ăn được, ngủ được có cái ko hấp thu nên mua về uống, hứa hẹn dữ lắm, nào tâng cân, tự đòi ăn.. cam kết liệu trinh ko có liệu trình thứ 2. Bé nhà e uống rần hết mà giờ từ 10ký còn 9ký bỏ ăn bỏ ngủ giờ e nhu con khùng vì mỗi lần ăn còn hơn.cuộc chiến..nhớ và né càng xa càng tốt ạ.

0 0

Giảm cân .

Có mom nào cho con bú dùng giảm cân CƯỜNG ANH chưa ạ.

1 16

Giảm cân

Các mom có cách nào giảm cân an toàn mà không dùng thuốc không mách mình với . Mình tạng người thịt chắc nên khó xuống kí

0 14

dày sừng nang lông

gấp gấp mấy mom ơi ai đã từng bị như e mà chữa hết chỉ e với ạ gần tết rồi mà chân như thế nnày ko dám mặc quần đùi lun tự ti hết sức

1 6

Cắt mí

Ở đây có chị nào đi cắt mí chưa ạ.? Các chị có kiêng gì không.? Em tính chủ nhật đi cắt mà hồi hộp quá. Cho em xin chút kinh nghiêm đi

2 11

Trị thâm

Có mom nào biết son hay thuốc gì trị thâm môi không ạ.

0 4

Phá nốt ruồi

Cho em hỏi ở Tp.HCM thì phá nốt ruồi ở đâu an toàn mà k sẹo ạ. Em cảm ơn ạ

0 0

Mask Ponry

Có m nào dùng mask yến tươi ponry chưa ạ? Cho e xin ý kiến ạ. E tính dùng thử ạ.

0 1

Đồ hiệu ☺️

Có m nào giống e từ bé đến giờ chưa bao giờ có 1 móm đồ hiệu nào trg tay k. E là trc giờ từ mỹ phẩm quần áo giày dép túi xách nước hoa là chưa hề có món đồ hiệu nào luôn. 1 phần k hợp mắt. 1 phần tiếc tiền. 1 phần nữa là k cần thiết ☺️

0 25