Qua

Minh nhan dc qua roi

1 10

Mỹ phẩm

Da e bị mụn lâu năm lại bị thâm nữa. E thấy họ quảng cáo bộ 3 sản phẩm trị mụn này, Cả nhà ai đã sử dụng cho e xin ý kiến review vs ạ E cảm ơn nhiều ạ.

1 38

Giảm cân

Càng muốn giảm cân số cân lại càng tăng là thế nào!!!!! [6][6][6][6]

1 6

Makeup cô dâu

M.ng xem makeup vậy đc chưa. E nghe có người nói ko đẹp ạ

0 116

Tri sẹo

Co m nao bi sẹo rổ MA tri thanh công chua AK. Giúp e với. Da gio xấu qua, bi đỏva nổi mun li ti nhiu AK. Co kem gi k,

2 12

Làm tóc

Mình sinh đc gần 5th zùi. Đi ép tóc đc chưa vậy các mom ơi. Tóc mình bjo cứng và rối rắm. Cứ mỗi lần chải là rụng nhiều lắm .mjh muốn ép tóc cho dễ chải.

0 5

O cu

Cho mjh hoi cac m nha co m nao k nam than ma bug van sep k

0 18

Cứt trâu

Moi ng dung bo e nha, ku nha e bi cứt trâu thi lam Sao moi hết dc ạ , Mn ai bit giup e vs, cảm on Mn

1 89

Sắp tết rồi- làm đẹp thôi

Ngoảnh đi ngoảnh lại thế mà lại sắp tết đến nơi rồi các mom ah. Các mom chuẩn bị tranh thủ đi làm đẹp tầm này là vừa, vừa đỡ đông cập rập. Hi đợt rồi mình có vào Sài gòn chơi, được cô bạn dẫn đi làm tóc mà may quá lại lướt lily đổi 100 điểm được ngay voucher làm đẹp giá quá bèo. Mình uốn tóc thay đổi chút xem có hợp phong thuỷ hơn không. Đang từ gói 1tr2 giảm xuống giá bèo nhèo 239k cho 1 gói com bo ấy ạ. Giá mềm ngang cái áo phông quá. Mom nào ở Sài gòn hoặc vùng gần đó nhanh nhanh qua làm đẹp nè

3 30

Giang sinh

Giang sinh vui ve hp nha cac m

0 1