Trắng trắng trắng nào

Bột tắm trắng thảo mộc bảo ngân

0 0

Thon gọn bụng sau sinh!

Các M đã sinh rồi chia sẻ cho mình kinh nghiệm làm sao giảm cân và làm thon gọn bụng đẹp nhất có thể ko??? Cần lắm 1 lời sẻ chia[20][20][20][20]

0 1

Giam can

E muốn giảm khoảng 6,7kg.vì em mới 1 đứa mà hai vợ chồng không sử dụng biện pháp tránh thai nào.ai đã dùng sản phẩm nào mà giảm cân hiệu qủa vào tư vấn e với.chứ béo thế này em khổ tâm lắm.mua quần áo khó ghê

0 0

Khăn

Lạnh oy ce sắm cho m chiếc khăn vừa thời trang lại ấm áp đi nạ #70k Đủ màu các ce lựa chọn

2 0

Trị thâm

Có mom nào thâm môi, nứt nẻ môi, chảy máu môi khi trời trở lạnh không ạ. E mách cho công thức giúp giữ ẩm cho đôi môi được tự nhiên ạ

0 0

Mom nào thích son k ạ

Có m nào nghiện son k nè. các m chọn đc màu son loại son cho mjk trog dịp noel và tết sắp tới chưa.. E có Son tơ Lụa hàn quốc... Các m chia sẻ về son đi ạ

0 0

Mỹ phẩm

Có mom nào nhận mỹ phẩm này dùng thấy tốt không ạ da em nhạy cảm chỉ sợ dùng bị sao thôi ạ

0 0

Quần Áo

Mình bầu 7 tháng rồi mà tay chân mặt vẫn bình thường k béo lên chỉ bụng to lên thôi mình mua đồ này mặc được k các mom nhỉ xin cho ý kiến chút nhé mình cảm ơn

0 8

Hình ảnh

Áo hồng là lúc mình chưa có chồng ở giữa là bé được 2 tháng Áo đỏ là của mình hiện tại! còn các mẹ như thế nào? gần tết r, các mẹ chia sẻ bí kíp làm đẹp đi 🤣🤣🤣🤣

0 4

Làm đẹp

Có mẹ nào dùng laoij kem trị rạn này chưa ạ. Có tốt không ạ. An toàn cho em bé chứ ạ

0 0