Bé sơ sinh

Các mom cho mình hỏi, trẻ sơ sinh khi ngủ mình có được ấp sát vào người không hay để trẻ nằm riêng 1 góc. Đây bà mẹ chồng mình tối nào ngủ cũng ấp sát cháu vào người mình sợ trẻ nhỏ bị hít hết khí rồi còn cho cháu gối đầu lên tay nữa, bé nhà mình mới sinh được 10 ngày.

0 19

khoe môi mùa lạnh nào...

môi e mùa lạnh này các m nhìn cứ thinh thích làm s e k xài son nên cũng k bị thâm 🤗(cái mỏ như....🤣🤣🤣)

0 33

Hàng vnxk

Quần co giãn 4 chieu lên gom cực xinh, cạp cao nha mọi nguoi

1 0

Hang vnxk

Áo thun gân co giãn 4chieu ôm lên from cực xinh ạ

1 0

Đồ lót Thái Lan

Shop e chuyên bán đồ lót Thái, nay bầu bụng lớn rùi ck k cho làm nữa đợi sinh xong bán tiếp. Còn mớ áo vs quần mình sale giá vốn cho m nào thích. Hàng Sisterhood, Anny, Nobra của Thái chắc mấy m cũng k thấy xa lạ, áo mặc bền và rất êm nhé, mình cũng toàn dùng loại này thấy ok nên mới mở shop bán 😊😊 M up hình dưới cmt nhé, giá 75k 1 áo thôi ạ.

0 39

Mông

Đã ai thử bôi kem rồi nịt bụng chưa nhỉ? Chia sẻ đi xem cách ý giảm mỡ thành công k ạ?

0 5

Diệp lục

e sanh xong bị bón rồi khô hạn tùm lum, nghiên cứu trên mạng thấy sp này, mẹ nào xài r cho e cái review với ạ!

0 11

Con iu

Bé nhà mình đc 13d... Người bé bị nổi sảy ở cổ và lưng làm thế nào khỏi đây các m ơi?

0 15

Khoe ảnh trước sau khi lấy chồng đi nè

Ai cũng bảo em lấy chồng rồi già ra [6][6] Các mom thấy đúng ko ạ 🙂🙂

0 2

Sắp tết rồi 😊😊😊

Các m đã chuẩn bị được gì chưa nào? Bên e có sẳn 1 số mỹ phẩm dưỡng da và trang điểm Hàn Quốc gồm 4 hãng mỹ phẩm đình đám nhất tại Hàn hiện tại gồm Sulwhasoo,Ohui,Su:m,Ưhoo M nào cần dưỡng da ib e tư vấn ạ nhất là mùa này da khô rất khó chịu,M nào da mụn thì giờ là lúc hợp lý nhất để trị mấy e này đó ạ

0 0