Tư vấn

Các m cho em lời khuyên ạ. 1/11 em bắt đầu uống thuốc giảm cân delim 26//11 em sử dụng hết liliệu trình và em dừng 27//11 em phát hiện có bầu 28//11 em ra bv tư siêu âm 4 tuần 6 ngày Ck em bị viêm gan Không biết có ảnh hưởng tới thai nhi ko ạ.

0 2

Giấm giảm cân

Đang cho con bú có uống được giấm giảm cân của Nhật k các mom? Ai đã uống cho mình ý kiến ạ. Thanks

0 5

Tóc giảm gãy rụng

M nào muốn tóc chắc khoẻ bình luận để cùng làm đẹp nào. Mình tìm được cách khắc phục nên muốn chia sẻ cho mn...đồ tốt thì nên chia sẻ cho mn cùng biết và sử dụng

0 39

Tắm trắng trà xanh S2B

Muốn da bật tone thì ib e tư vấn ạ❤️

0 0

Tóc

Làm thế nào để duỗi tóc thẳng nhỉ . Tóc lúc nào cũng quăn khó chịu quá.[15][15][15][15][15][15][15][15][15][15][15][15][15][15]

1 11

Xẹp bụng

Sau sinh mom nào có cách cho bụng mau xẹp chia sẻ mình với, mình dằn túi nước nóng thấy k khả quan j hết á

1 3

Đẹp

Bầu bí hay không bí bầu đều bon chen được à

0 2

Tăng vòng1

Mom nào biết làm sao cho ngực bự không ạ.. ngực em lép quá bạn e chê😥😥 Tính mua kem massage mà k biết có hiệu quả k ạ.. cho em ý kiến vs ạ,😰😰

0 10

Chia sẻ cách làm đẹp sau sinh đi các mom [3]

Các mom mới sinh xong có để ý đến bản thân k? E sinh xong 4 tháng đầu như mẹ mướp đó[4][4][4] H gần 6 tháng rồi lấy lại phong độ tí [13][5] Đây là lên đồ đi ăn cỗ thôi chứ ở nhà vẫn xuề xòa các mom à [2][2][2] nhưng đc cái mặt mộc,à e có đánh son chứ [2][2][2]

1 62

làm s để trẻ hơn vạy ạ

e sn 2001 17t ck e 1993 25t 2 vk ck đi chơi gặp chị nào chừng 20 21 22t là gặp ck e kêu ck e là e k à ck e kêu nhiêu t mà kêu e trời ngta trả lời ck e kêu a 25 rồi e ơi vạy là ngta kêu trời s mặt a baby giữ vạy tính ck e thì mê gái gặp là sáp vào nói chuyện ngta thấy baby cũng thích nên cũng sáp vô nói chút nắm tay rồi khen ngta xinh trẻ đẹp làm e nhìn mà ghen lun...e thì lo làm như 1 con osin cho nhà ck(osin còn có lươg hơn 2 vk ck e 1 tháng có chừng 1 triệu) nên k lo cho bản thân các m có cách nào cho da trắng k ạ da e thuộc da ngâm nên nhìn già quá

0 18