Thả thính

Cãi nhau với lão ck . Tức mình đang bầu 5 tháng đăng ảnh lên fb thả thính .Sợ mất vợ thả tim làm lành ngay mấy mom ạ 😝.Có bầu thì có bầu vẫn phải đẹp chứ mấy m nhỉ

0 1

Giảm cân

Mình bị mập vùng đùi. Có mom nào có cách giảm hiệu quả. Mình thử nhiều cách mà vẫn k tác dụng . Help me!

0 4

trước sinh và sau sinh

e sập sệ quá rồi 😭😭😭

1 27

Môi xinh

Làm thế nào để môi hết bị thâm đen trở nên hồng hào. Đỏ mọng mà sử dụng các nguyên liệu tự nhiên nhỉ[31][31][31][31][31][31][31][31]

1 15

Làm tóc

Mấy m ơi cho em hỏi sinh mổ bao lâu được làm tóc lại đc v ạ,ví dụ như cắt uốn duỗi nhuộm ..cho e biết vs

0 5

Làm tóc

Các mẹ ơi...chả là chuẩn bị sinh rồi mà e muốn đi duỗi tóc cho đỡ xù có đc ko? E cứ nghĩ đến lúc đẻ nằm ổ là mái tóc xù của e chuẩn ổ quạ luôn ý. Muốn đi duỗi cho đỡ mà có sợ ảnh hưởng gì ko các mẹ? Giúp e với

0 21

Làm đẹp sau sinh

Các mom ơi mình có nên lợi dụng lúc nằm ổ dưỡng trắng luôn k nhỉ? Muốn tìm sp để lúc nằm ổ dưỡng trắng luôn mà k biết có tốt không ? Mom nào có kinh nghiệm chia sẻ em với

0 34

Xông hơi

Mm thông thái cho e hỏi xíu ạ. Lá trầu có xông mặt đc ko ạ. E cảm ơn ạ. Mm đừng bơ e nha

0 7

Thanh lý mp korea giá hạt dẻ

Huyết thanh 7day 150k sr 150k cindeltox thần thánh 200k dewrop dưỡng căng bóng 200k

0 0

Spa miễn phí ở TPHCM

Có m nào ở TPHCM muốn đi spa miễn phí ko nè. Bên mình hiện tại đang ra mắt sản phẩm mới, thương hiệu mỹ phẩm Top 5 thế giới, tài trợ cho các cuộc thi Hoa hậu Mỹ, Nhật nhiều năm liền, và đang cho khách hàng trãi nghiệm miễn phí. Spa gồm 10 bước chăm sóc da, đc khám da nữa. Mom nào ở TPHCM muốn đi thì nói mk nha.

1 6