Bụng bầu

Bầu 4th rưỡi mà bị giới thiệu thuốc giảm cân. Bà đó kêu mình em mi nhon đẹp lắm. Mình kêu e 44kg. Bả kêu dáng thì đẹp mà bụng hơi to. Có tí mỡ bụng. Mua thuốc chị uống cho bụng nhỏ là đẹp kkkk. Ko biết nên vui hay nên buồn các mom nhỉ

0 10

Béo

Ăn gì để lên cân đây ạ. Ăn rõ nhiều mà cũng chả lên được cân nào. Lúc lên được 1 cân sau lại tụt xuống tận 2 cân. Rõ mệt. Ai cũng chê gầy như que củi. Pải thay đổi thân hình cho mập mạp lên 1 tí thôi.

2 0

GIẢI PHÁP CHO NỖI LO VỀ CÂN NẶNG

📌 Giảm cân an toàn cho Tất cả mọi đối tượng: MẸ ĐANG CHO BÉ BÚ VÀ HUYẾT ÁP THẤP VẪN SỬ DỤNG ĐƯỢC NHÉ.

0 0

Co hay khong vay cac m

Help

0 23

Xông Hơ

Mấy m cho em hỏi. Mấy mon sinh mổ có hơ kĩ cửa mìn không ạ

0 0

Trai hay gái các mom

Mình bầu dc 16 tuần . Các mom xem gium m trai hay gai vay . Mình bầu tập đầu

0 45

Trị sẹo rỗ

Mình định đi spa trị sẹo rỗ, các m có kinh nghiệm gì chia sẽ cho m với

0 0

GIẢM CÂN TẠI NHÀ HIỆU QUẢ

Các mom ơi có mom nào có cách giảm cân tại nhà an toàn hiệu quả không ạ chỉ giúp em với [6][6][6]. Trong vòng 3 thág mà em tăg cân không phanh 10kg rồi [6][6][6] ( từ 58 - 68kg). Em lại thuộc dạng người khó giảm cân và rất dễ đói ( cứ 1 2 tiếng là lại đói trong khi trc đó đã ăn rất nhiều no căg ) Em vừa đi học vừa đi làm đến tận 6h tối mới về đến nhà và ba em cũg k cho đi tập gym nên việc hdong để giảm cân của em gần như rất ít. Mong các mom giúp em với đừng bơ em ạ. [6][6][6]

1 10

Cắt bọng mắt

Cho em hỏi nhà mình có chỗ nào cắt bọng mắt với mí mắt đẹp ở Sài Gòn không ạ. Mẹ em năm nay 50t r do da dưới bọng mắt đùm lại ghê quá. Mà không biết chỗ nào làm đẹp với uy tín, các mom cho em xin ý kiến với ạ, em cảm ơn các mom nhiều ❤️

0 6

Nịt bụng

Có mom nào sinh song dùng nịt bụng k vậy??

0 16