Vòng tay

Gói quà tặng cho bạn ấy... Bạn ấy lấy cả cho ck luôn để cả 2 vk ck cùng may mắn.💎💎💎 Chúc vk ck bạn sớm có con và bình an💝💝💝

3 21

Giảm cân

Mấy mom ơi có kinh nghiệm giảm cân gì không chỉ mình với . Mình sanh cả năm rồi mà càng ngày càng tăng chứ k giảm nè Uống trà giảm cân các thứ nịt bụng các kiểu. Giảm ăn tối đa vẫn k thay đổi . Phải làm sao đây Hít không khí thôi cũng thấy mập r

0 0

Làm đẹp da

Để lại chấm e tư vấn sản phẩm phù hợp để có làn da đẹp ạ (E làm bên thẩm mỹ+ bán mỹ phẩm)

0 0

Mụn

Chị nào bầu bì nhiều mụn e tv nhé

1 14

Kem tiêu mỡ bụng

Có m nào dùng sp này chưa ạh

0 33

Tự thương bản thân

Ngta hay nói: muốn người khác thương mình, thì mình phải tự thương bản thân mình trước Và em rất thương bản thân em các mom ạ, tự thưởng cho mình suốt thôi, tháng nào cũng thưởng cả chục lần, mùa sale tới là ko yên được, may mà chưa bị chồng vứt ra đường 😉 Black friday đang tới, các mom săn được gì chưa ?!?

1 3

hàng dùng thử

có mom nào dùng thử chưa? giờ m mới nhận đc hàng, kb dùng ra sao đây

0 2

khoe ảnh

Các mom thấy e có béo lắm k ạ hjhj hp lắm ý khi có e nó làm bạn các mom ạ mấy mom khoe ảnh bầu đi nào.😊😊😊

0 0

Trắng Da Mặt

Các mẹ chia sẻ bí quyết dưỡng da mặt trắng hoặc kem dưỡng cao cấp Nhật hoặc Hàn oke chỉ giúp e với E cảm thấy da dạo này đen quá, mặc dù vẫn mịn 🤕

0 0

Kem tẩy

Có mom nào xài kem tẩy tbc dành cho da mặt ko. Cho mình hình ảnh tham khảo với. Bầu ko xài gì chỉ xài srm với 3 4d tẩy da chết 1 lần thôi. Mà muốn xài loại an toàn mong các mom giúp đỡ.

0 8