Bụng

Các mom ơi cho mh tham vấn với...sinh mổ thì bao lâu nịt bụng đc ạ...bụng e to quá mà hk biết phải làm sao

1 14

Mun-tham

Co mom nao biet co loai kem gi tri mun voi tham k chi m voi ..nhin mat tham mun ma nan luon wa ...

0 0

Chia sẽ

Rất ư là ưng ý nhơ có nó mà e giờ cảm thấy thoải mái tự tin sạch thoáng lại còn giảm thâm vùng nhạy cảm chia sẻ để chi e hay các mom cùng trải nghiệm

0 0

Vếu

Mấy mom chỉ cho e giờ là sao để cho vú 2 bên bằng nhau ạ, của e giờ 1 bên to 1 bên nhỏ rõ ràng lun ạ. Vs lại đầu con e bị méo qua bên có mẹo gì để làm tròn ko mom. E sinh đc gần 3 th rồi ạ.

0 7

Dưỡng tóc đẹp da

Cái mùa tóc rụng thật kinh hoàng mom ah. Thế là tìm tòi đc sản phẩm này. Từ ngày sử dụng thấy tóc mọc nhanh dài hơn, da đàn hồi tốt hơn, móng mới đi sơn gel đc 2 tuần mọc lên bằng trc sơn gel cả tháng. Các mom thử xem nhé. E dùng thấy oki lắm. Vừa như ăn kẹo vừa đẹp da

1 5

Mỡ bụng

Các m đã dùng KEM TAN MỠ chưa ạ? Cho e xin tên KEM và kết quả với ạ! Cảm ơn các m!

1 16

Làm sao đây các mom?

Da mặt mình lổ chân lông to quá các mom ạ. Mụn đầu đen ở mũi nữa. Làm sao để hết đây??? Mom nào có bí quyết gì không? Giúp mình với 😭😭😭

0 32

Tóc rụng

Mom nào bị rụng tóc, nấm da đầu, gàu , bé bị rôm sảy. Cmt em chia sẻ bí quyết nhé

0 0

Phun mày

Các mom ơi bé nhà mình được 8m rồi, mình muốn phun mày đã được chưa ạ. Tại thấy nhiều người bảo k tốt với cả đang cho con ti nó k lên đậm ý.. Các mom ai rành tv e với [14][1]

0 1

Đổi điểm

Các m có ai đổi điểm mấy gói spa ko ạ? Có đổi được ko m? Đổi như thế nào?

0 0