Lấy lại vóc dáng sau sanh

E mới sanh đc 1 tháng 10 ngày đc cái vóc dáng tự quay trở lại ban đầu mà ko cần giảm cân, nên e vẫn còn hy vọng mặc đồ cho khách tham khảo from hihi

0 0

Đố vui

Làm thế nào để viết một con kiến 🐜. 👉 Đầu tiên: < 👉 Thứ hai: ( 👉 Thứ ba: " 👉 Thứ tư: ) Thử đi.

2 140

Làm đẹp

Các mom sanh xong có ai lấy lại đc vóc dáng chưa ạ. Giảm cân bằng phương pháp nào giúp e với

0 57

Xin riview chăm sóc vùng kín ạ

Khổ quá các mẹ ạ. Vùng kín của mình hơi bị sẫm màu. Mình xem trong các phim thấy vùng kín của nhiều cô trắng hồng nhìn thấy mà ham, không rõ họ tẩy kiểu gì. Mình cũng ko cần trắng trẻo ra đến vậy nhưng ít nhất cũng cần cải thiện 1 chút, chứ như hiện thời ko đc thẩm mỹ lắm. Các mẹ có thể cho mình 1 lời khuyên về cách điều trị ko.

1 8

Xông

2 ngày 1 lần xông cho hết mùi bà đẻ và làm đẹp da dáng

0 27

Sinh mổ bao lâu mới tập gym

Sinh mổ bao lâu thì mới tập gym ( động tác nhẹ nhàng) để giảm mỡ thừa hả các mom

0 3

Làm đẹp

Muốn da mặt trắng thì mình nên dùng gì và uống gì vậy các mom

0 0

Làm rồi giờ lại sợ

Chuyện là thế này các mom ạk.e bị sảy về nhà mẹ để 20 ngày,thây nguoi nó khỏe rồi ,hôm qua ck lên rước về ở với ck.tối ngủ 2 vk ck lâu quá k làm ai cũng thèm xxx rồi vk ck em quyết định đánh 1 trận trên giường,đánh nhẹ thôi k mạnh vì sợ.sáng nay e đi rửa thì thấy dịch màu trắng dai từ cửa mình vậy có ảnh hưởng gì ko các mom?

0 7

Mỹ phẩm

Các mẹ bầu đang dùng dòng mỹ phẩm và son gì để đi làm vậy ạ

1 1

Trị nám

Mom nào xài loại này chưa ah có hiệu quả ko cho e xin ý kiến với ah. Cảm ơn mấy mom trước nha 😘

1 30