Cần các mom tư vấn

Các mom yêu quý. Các mom tư vấn cho mình nha. Mình đang ở nhà mình muốn bán đồ trên facebook. Có nhiều bạn trên facebook rủ mình bán về mặt hàng oirflame về mỹ phẩm và thực phẩm chức năng. Các mom có ai đang xài hoặc bán mặt hàng này ko tư vấn cho mình với. Mình cảm ơn các mom nhiều.😄😄😄😄

0 0

Làm đẹp cho bầu😍

Mẹ bầu nào muốn làm đẹp an toàn thì về đội của em nhé. Bảo đảm 100% thiên nhiên. Da vẫn trắng mịnn mà k bị xạm nhé. E nay bầu 37 tuần rồi nhưng e vẫn đang dùng ạ. Vừa tắm được vừa đắp mặt được. An toàn tuyệt đối ❤️.

0 4

Mặt nạ nhau thai cừu Hàn Quốc

🎀Mùa hanh khô này bạn chọn cách nào cho da uống nước 🎀Bạn chọn cách nào ngăn ngừa nám tàn nhang thâm mụn 👉Inbox để được tư vấn miễn phí nhé

0 0

ACB

Có mon nào đã sd qua những loại chống rạn da , và loại nào ok nhất xin giới thiệu e với.... Từ mấy tháng thì sd được ạ

1 12

Nước hoa vùng kín

Mấy chị ai sd nước hoa vùng kín Dionel secret love rồi. Cho e xin review với ạ

0 6

Chờ con

Nhóc con à. Mẹ làm đủ cách rồi mà sao vẫn chưa chịu ra. 17 trái dứa Dừa nóng . Coca. Chè mè đen. Canh rau ngót. Rau đây . Rau nồng tơi. Ra huyết nâu cũng 3 ngày rồi. Có mom nào tới ngày rồi mà con vẫn chưa chịu ra chơi không ?

0 25

7weeks

Tính đến hiện nay là đc 7 tuần nhưng sao vẫn thấy nhẹ như lông hồng , ko có biểu hiện gì là của bầu cả. Lo lắng quá đây mấy m ạ

1 21

Review

Có ai xài gel này chưa ạ? Dùng để che mụn í... tư vấn cho e với 😂

0 0

Vô duyên

Có phải bầu bì khó tính hơn bt k các m. E bầu 14w. Cơ địa e là bầu cái mụn mọc tứ tung luôn. gặp mấy đứa trong công ty, k hỏi đc câu nào tử tế mở mồm ra là kêu dạo này béo thế,ăn nhiều thế , mặt nhiều mụn thế. Nếu như các m các mon sẽ trả lời thế nào. Còn e chỉ muốn rút dép lên và hét vào mặt chúng nó l" chả nhẽ t bầu t phải giảm cân à"

1 62

Rạnnn

Ôi em đi chết đây huhu

1 76