Co be

Bím đen quá. Làm sao để thay đôur màu đây m . M đang bầu ak

0 2

Chuyện nhận quà 💋

Đang làm tự nhiên nghe chuchuông dt reng: -alo, chị ánh tuyết à? -vâng, ai đấy ạ??? -e là Nhân viên bên viettel, c có ở công ty k ạ? -e có ạ (ủa mình có đặt mua j trên mạng đâu ta, khó hiểu. Thôi kệ liều phen ra xem Sao) Vội chạy ra... -hì, em (vì nhìn mình đang còn ít tuổi nên thay đổi cách xưng hô) em chơi mini game à? -dạ k, e có chơi j đâu. -a tưởng e chơi mini game -hi, đây là j a??? -mĩ phẩm -mĩ phẩm á (hoa ra hôm bữa đăng kí chương trình trải nghiệm sản phẩm hàn quốc). Ahihi xít quên k biết quà j luôn... Cảm giác như có ng thầm thích gửi qua tặng giấu tên cho mình í các m ạ kaka K giám dùng luôn. Để ngắm thôi

0 2

Mụn đầu đen

Có mom nào bị nhiều mụn đầu đen ở đầu mũi k ạ? E bị nhiều quá luôn, mọi người ơi giúp e cách xử lý chúng với ạ 😭

0 1

Mặt nạ

Có m nào dùng mặt nạ naruko đài loan và mặt nạ sake kasu nhật chưa vậy? Mặt nạ nào dưỡng ẩm tốt hơn ạ.?mùa đông đến rồi cần ohaor cấp ẩm. Trân trọng.

0 7

Viên uống Hebora

Các Mom cho mình hỏi. Có ai sử dụng sản phẩm này chưa vậy. Cho mình cái ý kiến với

0 0

Mẹ bỉm sữa sau sanh 10 ngày 👩‍👧

Con ngoan lắm lên mẹ tha hồ chế độ giảm cân , làm đẹp , seophi các kiểu ... có ai mẹ bỉm nhàn tênh như e không .. baby tháng 10 của các mom ngoan không 😍

4 183

Set trị mụn yanhee

Đã có chị nào dùng set trị mụn yanhee của Thái Lan chưa ạ? Cho em xin review với. Em thấy có người quen dùng da đẹp lên hẳn nhưng em vẫn còn đang phân vân.

1 0

Da khô

Mới đầu mùa đông mà da mặt em đã bị khô rồi các mon ạ.em thì lười làm đẹp lắm luôn😁😁.các mon thông thái tư vấn giúp em có loại dưỡng da nào tốt rẻ giới thiệu em với ạ 😀😀😀

0 96

Thâm mông

Dao gần đây mông em nổi hột ngứa lây sang đùi luôn , mình gãi bị thâm luôn , có mom nào bị v chưa giúp em với

1 0

Làm đẹp

Chuyện là e là người mê làm đẹp lắm mn ạ. Cơ mà bị lười và hay chán lắm. Ấy thế mà e mê e này tít mít luôn... mùi thơm dịu nhẹ. Dùng xong da cứ gọi là mịn, mềm, đàn hồi và căng bóng... yêu lắm luôn. Các mẹ chia sẻ bí quyết làm đẹp của mình đi ạ...

0 14