Khoe ảnh cưới

[3][3][3]

0 2

Giảm eo sau sinh

Sau sinh dùng cách gì giảm eo tốt các mom ơi! Mình sinh dc 2 tháng rôi ma bung vẫn còn to quá. Đi đâu toàn mặc đầm bầu. Nghĩ lại hồi trước toàn mặc đồ ôm eo ma tủi thân quá. Huhu

0 11

Làm đẹp

Mấy mom văn phòng hay sử dụng mỹ phẩm cho e hỏi. 1 ngày nên trang điểm rửa mặt mấy lần thì tốt cho da ạ

0 0

Nám,tàn nhang

Cần gấp 5mom sử dụng cao lá bên mình với giá ưu đãi để dtri dứt điểm nám tàn nhang ak..số lượng có hạn m nào wtam ib nhé...từ thiên nhiên.cần m bị nặng và lâu năm nhé...nhằm lấy phản hồi tốt..👍👍👍

2 10

Bụng sau sinh

May c ơi e sinh bé dc 5 ngày rồi. Bụng e còn to quá . Khi nao e có thể nịch bụn lại dc

0 11

Môi trắng bạch

Có m nào tự nhiên môi bị trắng nhạt k ạ?? Nhìn mất sức sống wa..mà đang bầu bì cug k dám dùng j cả

1 153

Bầu bí

Bầu bì mà sao cảm thấy khó thở. Cứ mệt mệt trong người. Đau lưng như ai quánh ai đập. Nằm lâu hay ngồi lâu đứng lên là chóng mặt ngay. Có mẹ nào giống em không vậy?

0 2

....

Nhà mình có ai mún trắng như thế này ko? Bơi hết vào đây với e nha

0 33

Trị thâm

Lily mình mẹ nào có con hay co ai bị ghẻ, thủy đậu, muỗi, kiến cắn xong để lại thâm, thâm môi thâm mắt thâm nách or bị té xe, bỏng bô để lại thâm cứ việc (.) dưới bài này hoặc ib em sẽ ib từng người hướng dẫn làm sạch vết thâm nhé. Đảm bảo hết 100%

0 0

Cách khắc phục da khô

Sài serum hiệu quả lắm nha các mom,serum giúp củng cấp ẩm cho da,collagen, phục hồi tái tạo da, nói chung nên Sài Rảnh rồi thì đắp mặt thêm nhé

0 0