Rạn da mông

Các mom tăng cân cod hay bị rạn dạ giống mình không. Mình bị rạn da mông và đùi một ít nữa ạ. Cộng với ngồi văn phòng nhiều nên da mông bị sần với thâm nữa chứ, bởi vậy lúc mà quan hệ khá là tự ti mặc dù ảnh nói không sao, nhưng vẫn ngại lắm các mom nhỉ? Có mom nào có bí quyết gì không ah? Giúp mình thêm tự tin để ảnh ngắm và diện đồ xinh nữa ah? ^^

1 7

Mặt mộc

Già nua mất thôi 2 đứa rồi .cac mom khoe mộc đi ạ

0 25

Yêu làm đep

Cũng phải vật lộn để kiếm tiền, 1th nữa sinh rồi phải nỗ lực thôi. Mom nào cần làm đẹp ủng hộ em cái nhé. Yên tâm hàng em bán em cũng đang sd, nói không với hàng fake ạ. Làm việc có tâm tích đức cho con yêu luôn có cs hp từ trong bụng mẹ. Có mom nào bầu bì như em cũng phải kiếm tiền không ạ?

1 1

Mụn

Chị em tham khảo nha

0 0

Kem dưỡng

Có mom nào bầu mà vẫn dùng kem dưỡng toàn thân k ạ.Loại nào thy tốt.Mùa này da khô nứt lẻ khó chịu quá

1 6

Mua hang tren mạng

Mua son trên mạng thế này mây m ạ.mất tiền nhưng chẳng bụng tẹo nào.son lì thoa lên nó thế lầy

0 1

Tóc

Bầu mà đi uốn, duỗi tóc đc k các m?

2 95

Nám- tàn nhang

Các mom bị nám-tàn nhang thì dùng gì cho khỏi ak!!!! Các mom cho em xin ý kiến với

1 8

Mùa đông

Các mom thông thái có kinh nghiệm dưỡng da chỉ giúp em các bước chăm sóc da với ạk. Cứ mùa đông là da em nứt nẻ lắm.nhiều lúc chảy cả máu cơ

0 0

Bé kén bú

Cac mon oi co cach nào giup bé ham ăn không giup e với :( e con đầu không biết nên làm gi cả

0 0