Ở cữ mẹ ck

Tối con quấy mình thức gần sáng bà trông , sáng cu ngủ tý để mẹ ngủ thì bà nội vào lm cho thằng cu dậy chơi Lúc rồi để đấy đi . Mình thì mệt muốn ngủ bù tý

0 0

Khoe mặt mộc chụp cam thường!!!

Nhìn cái mặt bây giờ mát lòng mát dạ quá các mom ạ!!! Em thề lúc mới sinh xong em không muốn soi gương 1 chút xíu nào!!!

0 0

Khoe ảnh bé xinh đi các m

Đẹp và dễ thương k các m

0 2

Collagen cá hồi

Chống lão hóa.. Ngừa rụng tóc... Cân bằng sắc tố da... Phụ nữ ơi..ngoài g.đ ra hãy iu bản thân mình đi nào

2 14

Cần lời khuyên

Các Mom bảo đây là dây gì...em mua bạc tặng mẹ hôm 20/10 đấy...

2 162

Làm đẹp bằng tinh dầu bơ

⛄️☃️TRỜI LẠNH rồi mọi người ơi🍓🍓🍓 ❤️Mùa nay ko thể thiếu lọ SERUM TINH DẦU BƠ🥑Dưỡng da phòng ngừa DA KHÔ, SỦI, SẦN, LỘT DA, Môi khô nứt nẻ🥒🥒 ✅Vừa dưỡng da, vừa làm đẹp da, da căng trắng hồng, trị nám, thâm, mụn, lỗ chân lông nhỏ lại, tinh dầu còn có chất chống nắng, thích hợp mọi loại da🌺🌺 ✅Tinh dầu còn làm mượt tóc, trị nấm, gàu giúp da đầu sạch khỏe, tóc nhanh dài, ngừa rụng tóc🌸🌸 ❤️❤️❤️Hàng thiên nhiên nhà em làm, ko pha trộn, ko hoá chất, mọi người an tâm sd 👉lọ 20ml/ 120k nha😉😉

0 0

MỸ PHẨM NÀO TỐT CHO BÀ BẦU DƯƠNG DA MÙA ĐÔNG

Mùa HANH KHÔ đã đến , em là con gà mờ trong việc sử dụng mỹ phẩm. Hiện da khá khô gây khó chịu, có mẹ bầu nào đang sử dụng mỹ phẩm nào dành cho mùa đông không ạ. Dưỡng da bà bầu an toàn nhất ạ. Em không biết gì mấy về MỸ PHẨM cả. Mẹ nào chỉ em với. Da em thuộc dạng khô. Mùa đông nhìn nhăn nheo lại còn bong da nữa :((

1 5

Trắng da

Dưỡng thế trắng da của nivea hay vaseline tốt hơn hà các mẹ

0 3

Lần đầu tập gym

Có mom nào tập gym cho mình hỏi chút Tập gym lần đầu bị đau cơ thì làm gì cho hết đau vại 😭

0 8

Đắp mặt bằng cám gạo

Các mom dưỡng da bằng gì thế ạ? Em k xài mỹ phẩm được, toàn mua cám gạo về xài, mà công nhận da mịn lắm, chồng sơ cứ kêu sờ vợ thích thế hehehe

0 30