Chăm da

Da mình dầu mụn . Từ lúc dùng srm và mask naruko đỡ hẳn . Mọi người dùng thử x ạ . nhưng cái này cũng có hàng fake nên lựa shop mà mua ạ

1 0

Chăm sóc da mặt

Có mẹ nào biết địa chỉ spa nào quanh khu Hoàng Mai chăm sóc da mặt bình dân mà giá ok chút k ạ... ????

0 1

Nhẫn cưới

Các mom cưới xong có đeo nhẫn cưới ko ạ??? E có giai đoạn bầu bí nứt cả ngón tay nhẫn chật cứng mà vẫn cố đeo ko tháo,chồng em có đợt béo lên cũng chật mà e bắt giảm cân để khỏi phải tháo nhẫn Vì với em,nhẫn cưới ko những là vật kỉ niệm, là minh chứng cho sự gắn kết của vợ và chồng, mà còn là 1 vật để ngăn cản sự thả thính và đớp thính ạ. Hihi.

4 230

...

Đùa chứ em bầu 7 tháng lúc nào em cũng lo không có gì mặc các mom ạ.

0 55

Lens

Các m có biết chỗ nao bán lens uy tính ko ạ cho e xin địa chỉ với

0 3

Da khô

E sinh bé được 1 tháng rồi mà dã e khô quá các mẹ dùng kem dưỡng da hay chăm sóc dã như thế nào ạ

0 51

Trắng da

Da tớ thuộc dạng da dầu tối màu. K bị mụn j đáng kể. Tớ dưỡng da mấy năm nay r vẫn k trắng sáng lên đc. Các bạn xài j êm chỉ tớ xài với😭😭😭

0 14

🤩🤩🤩

Chồng em các Mom ak. Rất là sí sớn. Thấy vk đắp mặt lạ là cũng ham hố . Nhìn cái mặt có vẻ đang hưởng thụ thế ko biết. Ghét ko chịu đc 🙈🙈🙈

1 18

Krm Cydo

Ở day có mon nào dùg kem cydo mặt chưa ạ. Mặt e da dầu hnay e ra tiệm hỏi thì nta đưa kem Cydo ve dùg thử

1 1

Ở nhà ck

<Góc Tâm Sự > 😞😞Đúng là ở nhà chồng không như ở nhà mình mọi người ạ 🥘Sợ nhất là chuyện nấu ăn của mẹ chồng em . 😑😑Mỗi ngày đều nấu 5-7 món 😋😋Mà món nào củng ngon Làm em giờ như con heo rồi 🐷🐷🐷 1 Tháng lên 5kg 🙈🙈, kiểu này phải kiềm chế cái miệng lại và phải uống thêm trà giảm cân #Lany quá 🤪🤪 Có ai bị hiểu nhầm ko Ahihi . Chứ e thương mẹ chồng lắm 😍😍 khoe chút xíu thôi

0 2