Khăn

Mình đang phấn đấu để đổi được khan mà chắc lâu lắm. Mấy mom đổi được quà gì của lily rồi...???

1 25

Passs váy

Tính cả thèm chóng chán e mua để mặc bầu ấy nhưng mua nhiều quá co cai này e chưa mặc lan nao mua 700 passs nhanh 300 cho mom nao thích ...... Đồ bầu e còn mấy cái váy nữa mom nao thich e cho vì e mặc rôi nên passs

0 6

Giảm cân

Huhu các mom có ai biết cách nào giảm cân không,chỉ mình với

1 0

Giảm cân

Ck mình béo quá đang muốn giảm cân. Các mom có bánh kẹo hay thực phẩm giảm cân j tốt k chia sẻ cho mình với

0 20

Giảm mỡ bụng

Em dùng hiệu quả các mom ạ, nên muốn giới thiệu các chị vừa sinh nè. Dùng hiệu quả nên rinh về luôn

0 5

Bệnh hôi nách

Em mắc bệnh hôi nách các m ạ😑 Nặng mùi lắm,có m nào bt cách trị bệnh này k chỉ cho em với ...em cảm ơn ạ

0 17

Sau sinh

Sinh xong bụng nguyên 1 rổ mỡ đen sì. Các mom có cách gì chia sẻ đi ạ. Chứ nhìn mà e buồn quá. May Ck cũng động viên. Mỡ cũng là vợ A, đẻ con cho A, gì thích ăn thịt mỡ. Ahuhu

0 21

Trị rụng tóc- đầu hối ở nam

M nào cho e hỏi có cách nào trị đầu hối rụng tóc k ạ

0 0

Sau sinh

Sau sinh mấy mom có xông hơi, nằm than, dùng mỹ phẩm gì không vậy ? Nhiều người chỉ e làm hết cái này cái kia nhưng k biết đâu mà lần 😖😖

0 10

Cái mặt

Có ai đẻ thường giống mình không cái chả xông hơ gì cả cũng chẳng sức kem phấn hay đắm bột gì hết

0 3