Vệ sinh

Ai có loại này k ạ

0 1

Trị gàu

Đây là ảnh em mới gãy được 1 phút trên đầu em đấy các chị ạ.. [6][6] Da đầu em trước ko hề bị gàu, cả năm nay ko biết sao tự dưng có gàu. Em gội dầu gội thái dương 7 một thời gian thì hết, nhưng giờ gàu đã trở lại và lợi hại hơn xưa. [6] Em có nấu nước vỏ bưởi và sả để gội đầu nữa. Nhưng chỉ đỡ rụng tóc và kích mọc tóc thôi chứ gàu thì vẫn y chang thế.. Cho em hỏi có chị nào da đầu bị gàu mà trị hết không ạ.? Bày cho em với.. huhu

1 96

Trị mụn

Tam su voi các mom lúc co bau mat, cổ, bụng, lung, ngục mjnh noi mun qua troi luon, sau khi sanh chi mjnh bả bán thuoc tri mun thuoc bac sức vào nay da mjnh đẹp lam, k con mun, con tham, mom nao quan tam thi mjnh cho , chu lúc moi sanh mjnh tui than lam, vi xau xi.

1 2

Mụn

Có mom nào bị mụn thế này không ạ . E đắp hà diệp lục khỏi hoàn toàn các mom ạ

0 9

Muối tắm

Các chị ơi nhà mình đã ai dùng muối tắm của mother and care chưa ạ? E bị viêm chân lông đang định dùng thử mà ko biết có tốt ko ai dùng rồi cho e xin ít cảm nhận với

0 1

Giảm Cân

Mình cần giảm cân,giảm tầm 5-6kg có mom nào đã từng uống loại thuốc giảm cân nào hiệu quả hoặc có chế độ an toàn nào chỉ giúp mình với! ( cv của mjnh cũng hơi mệt và vất vả 1 chút) rất mong các mom chỉ giùm với ạ!

3 18

Vì mong con quá thả giờ tăng cân quá đà

Các mom ơi buồn quá đi..mình cứ uống thuốc vì mong có con. Kh dám uống giảm cân Kg dám tập luyện mạnh sợ có thai sẩy Giờ cân tặng tăng vù vù Kg giảm dc huhu

0 2

Giảm cân

Các m chỉ giúp m cách giảm cân với .từ khi hiến máu là giảm được kí nào luôn

0 6

Cần gjúp

Chào các mẹ! Chuyện là hôm trước mình có mua một cái áo khoác jin ở chợ .lúc mua mình củng ngửi thấy mùi hôi hôi mìh nghỉ chắc là mùi vải về nhà giặt sẻ hết nhưng mà không phải vậy ,mình giặt ngâm comfo mấy lần vẩn cứ nghe mùi như mùi thuốc nhuộm ý .xin hỏi các mẹ có ai từng mua phải quần áo có mùi như vậy ?và có mẹ nào có cách khử cái mùi đó đi ko ?áo mua đắt tiền mà chả dám mặc vì cứ ngửi thấy mùi kỳ kỳ sao

0 0

Quà 20.10

Khoe quà 20.10 đi các mom. 😊😊😊

1 52