Giảm cân sau sinh

Lúc thoi con gái thì 49kg, sau có bầu lên bàn sanh là 72kg, sinh xg bjo là 62kg... rầu qa rầu luôn có mom nào có cách giảm cân nhanh hok... 😭😭😭. Nhìn hình mà k nhận ra mình nữa hiu hiu

0 0

Kiên trì

Cố gắng nắm rồi ma vẫn k giống 😭😭

0 2

20/10 muộn của mẹ con bầu. :)

20/10 muộn của ck các m ạ. Hqua ck rủ đi nhưng mỏi quá lại lười k muốn đi. Hnay ck chở đi bù.

0 3

Làm đẹp

Có mom nào bầu bí mà vẫn làm tóc không?

1 9

Giảm cân

Các mom có biết cách nào giảm cân an toàn và đẹp da k . chỉ mom với dạo này mom cứ bị béo thôi

0 5

Thu NHỎ sau sinh

Có m nao dùng viên đặt xe khít chưa ạ??? Cho e xin tên thuốc và kết quả vs ạ? E mới sinh mà rộng quá, chưa biết cách nào cho hiệu quả :(

0 8

Kem dưỡng da

Các mom ơi có m nào bit hay đang loại kem dưỡng da của bầu nào không ạ thời tiết chuyển mua khô hanh mặt e khô bong vay có m bít loại nào tốt giới thiệu e vs ạ mua về bôi đỡ nẻ

2 11

Da khô, bong tróc

Có m nào mùa đông bị khô da da căng nhức, bị bong tróc ko ạ cmt e tv nha da mịn màng mềm mại nuôn

0 0

Thâm, sẹo

Làm sao để các vết thâm, sẹo biến mất nhanh nhất ạ. Chỉ giúp em với. Em bị trên mặt, để vậy thì mất thẩm mỹ lắm

0 2

20/10

20/10 của các mom thế nào ạ? M trước nhé, ngoài lúc yêu thì năm nào cũng như năm nào và cũng như ngày nào trong năm ạ. Và cách tốt nhất để m vui là tự thưởng cho m ạ

0 9