Chàm

Phải làm thế nào mới hết vết chàm trên mặt vậy các mom

0 4

Tư vấn e với ạ

Em hồi nhỏ kh biết giữ gìn ra đường kh mặc áo khoát nên da đen. Hiện da tay chân không trắng nhưng nhìn sáng. Chỉ riêng vùng cổ sau bị đen mặc dù lúc nào cũng trùm kín. Các chị tư vấn giúp e sài kem gì đi ạ

0 9

20/10

Chúc các mom có 1 ngày 20/10 thật vui vẻ và ý nghĩa. Quà nhỏ tặng mẹ yêu. Đang ở cử nên hoa là nhờ etrai mua giùm^^

2 2

Happy woman's day

Chúc toàn thể các mom trên lily ngày quốc tế phụ nữ nhiu niềm vui may mắn, mmom nào dag bầu thì có 1 thai kì thật khỏe mạnh, mom nào dag mong baby thì baby sẽ sớm về!!!!

3 3

Quà của Ck

Hạnh phúc 😍😍😍

0 2

Mặt nạ đất sét ôliu

Từ 1 đứa chẳng bao giờ dám dùng mĩ phẩm vì da nhạy cảm + mụn.mùa đông da khô mùa hè da dầu [6] Rồi dần dần thấy tự tí vì bản thân nên tự mày mò lm chuột bạch thử nghiệm các sản phẩm 👉 và dùng đến mặt bán đất sét ôliu này e thấy ưng cái bụng quá..đắp xong da mềm mướt ẩm rất ưng trong thời tiết khô hạnh này Nên mom nào gom đơn chung k ak e lấy cùng..hàng có bill đơn rõ ràng.

0 0

Ghét e gái

Kể về e gái của các m đi Có m nào ghét e gái mình ko tớ thật sự ghét e gái mình ko phải tự dưng mà ghét các m ah ( nó hay ăn chộm ,lười, hay nói rối với lại dùng chộm son với mỹ phẩm của mình đặc biệt hay ăn chộm tiền của mình ) mỗi khi thấy nó mình muốn vả cho mấy cái vào mặt nói thì mặt nó cứ Nhơn Nhơn nói bme thì bênh nó

0 0

sinh nhật mẹ ck...

9/11 là sn mẹ ck e mà mẹ ck e k xài mỹ phẩm hay gì hết con cho gì cũng bỏ đó k sài tới suốt ngày quần quật làm các m cho e ý kiến với giờ tặng mẹ cái gì ạ

0 4

Sương trên Đà lạt làm đen da

Số là e cb đi ĐL chơi mà mặt thì đag bị bong da. Bạn e thì bảo rằng có sương muối có thể đen da. Buổi sáng hay tối đều bị. Không biết có thật k các m ơi 😭. E lỡ hứa r nên h phải đi.

0 3

Xăm mày sau sinh

Các mom cho em hỏi . E mới sanh bé đc 3th . E sanh mổ . Bây giờ làm mày có ảnh hưởnq dì khôq các mom

1 6