Shiseido

Mẹ nào đã dùng Shiseido cho mình chút phản hồi với. Sinh xong da dẻ tệ quá. Nay mới mua lọ Shiseido, mà cứ sợ xài ko hợp lại dị ứng, lên mụn đủ thứ thì chết...nhớ hồi trước mua trọn bộ Skii fullsize hết gần 10tr xài mụn lên như nấm sau mưa...haizzz...

0 15

Béo bụng.

Có mom nào biết cách giảm mỡ bụng nhanh không ạ. Chỉ e với ạ

0 9

#chămdalucbầu

E đang bầu 5 tháng . Ai gặp cũng khen da đẹp. Các mẹ đừng nghĩ bầu mà ko chăm sóc da nhé. Quang trọng lắm đó. E bầu gọn , mặc váy xuông ko biết ai có bầu luôn . Thích lắm ạ

0 11

Nhuộm tóc

Mình mới sinh bé đk 1w3d nhuộm tóc được chưa các mom nhỉ 😰😰 chứ xấu xí quá

0 12

serum dưỡng trắng

có ai từng dùng sp này chưa ạ? cho e xin review với ạ

0 3

Giảm mỡ bụng

Dạo này em béo lên quá, nhất là béo bụng đấy ạ huhu. Ai có bí quyết giảm mỡ bụng không ạ? Chia sẻ giúp em với

1 3

Mặt nạ giấy nén Daiso

Mình thấy có nhiều mom chưa biết cách sử dụng mặt nạ giấy này nên hnay mình chia sẻ cách sử dụng với các mom nhé! Đây là mặt nạ giấy nén, bên trong mặt nạ hoàn toàn k có dưỡng chất gì, vậy nên khi muốn sử dụng, các mom cần kết hợp với các dưỡng chất như : nước hoa hồng, nước hoa quả, bơ, tinh chất các loại hoa quả, collagen... Khi ngâm vào các dưỡng chất đó mặt nạ sẽ tự động nở bung ra, lúc đó các mom đã có 1 mặt nạ do mình tự chế mà an toàn, do mặt nạ mỏng và dai nên rất dễ thẩm thấu qua da 1 cách hiệu quả nhất. Còn có mom nói chỉ ngâm vào nước rồi đắp lên mặt là dùng sai cách nhé, mặt nạ ngâm vào nước chỉ để thay thế giấy ướt, khăn ướt khi mặt bụi bẩn cần dc lau sạch thôi, vì nó chỉ là giấy hấp thụ nước nên rất an toàn cho da, k có hoá chất bên trong nên cảm giác mặt sẽ thông thoáng hơn như khi vừa mới rửa mặt, bảo đắp lên thấy cũng mềm, đó là do các mom đắp nước k trong tgian lâu nên cảm giác mềm chỉ xuất hiện trong tgian tích tắc khi bỏ mặt nạ ra, sau đó thì k còn cảm giác gì nè Chúc các mom làm đẹp hiệu quả với mặt nạ giấy nén daiso này nhé [47]

2 18

giảm cân

có mom nao co bí quyết giảm cân hiệu quả không mình sanh dc 1 tháng rồi mà vẫn còn 60kg thêm cái bụng mỡ chà pá nữa hồi chưa bầu có 47kg thôi giúp mình vs các moom huhu

0 1

15day

😂#Đền kiểu gì cho khách đây ạ. 😂Uống cốm mà CK k #MÊ e đền #tiền nhé

0 0

Mo tran

Có m nào dùng mỡ trăn để làm đẹp chưa a.

0 0