Da đẹp

Mấy mom da đẹp chia sẽ cách dưỡng da tự nhiên k dùng kem đi. Mình trước nhé. Mình dùng vitaminE, dầu dừa với mỡ trăn. Xông mặt bằng sả vs chanh. Da mình có tàn nhang, lỗ chân lông to, mụn nhiều. Sau 1 năm h cũng khá đẹp rồi

6 126

Làm đẹp

Không uổn công ngày nào em cũng gội dầu gội túi lọc . Giờ tóc em suôn mượt sạch gàu mà giảm gãy rụng hẳn các mom ạ . Cảm thấy vui lắm khi có mái tóc đẹp các mom ạ . Có mom nào nghiện tóc đẹp dài giống em không ạ 

0 0

Lấy lại dáng

Cảm giác vừa sinh xong 19 ngày mà mặc vừa đồ cũ và k bị xồ bụng thật sướng.

2 6

Trắng da

Có mom nào biết cách làm trắng da mặt k giúp e với

0 1

Party

Có mom nào giống em không ạ ? Chả là tối T6 tuần này cơ quan chồng em tổ chức 20/10 cho các chị em. Em năm nay lại năm đầu, chưa con cái gì cả. Thời tiết miền Bắc thì đang mưa phùn lạnh, đấy là đi ngoài đường thoii ạ, còn vào trong phòng vẫn bình thường. Mà e cứ nghĩ mãi không biết nên mặc váy hay mặc quần áo. Sợ mặc quần áo đơn giản quá thì lại thành quê 😭😭😭😭

1 15

Trị mụn

Mom nào bị mụn vậy k ạ.về đội e ,e giúp cho ak

1 20

Sữa dưỡng thể

Các mom có dùng không? Cho em xin vài loại dùng ok hi ạ.

1 7

Thuốc trị xẹo lồi

Em bị té xe để lại nhiều vết thăm với xẹo lồi ai có thuốc gì trị được chỉ e với ạ e bị ngay mặt luôn ạ. Cảm ơn mọi người nhiều ạ.

0 5

Quà đầu tiên của lily

Hôm nay mới nhận được món quà đầu tiên sau mấy tháng chơi lily nek mấy m. Tuy k giá trị nhưng thấy rất vui. Vì có quà cho mẹ hihi

2 40

Lo!!!

E bị tiền sản giật ở tuần 36 các mom ạ . E ds ngày 12/11.. con e được gần 3 kí rồi.. e đọc trên mạng mà thấy lo quá. Sáng giờ con e cứ gòng lên..tử cung của e thì hơi thốn thốn..!!! Có mom nào từng bị mà sinh con đủ tháng k ạ..

0 0