Bị dị ứng

Da mặt bị nổi mụn li ti khắp mặt, ngứa ngáy khó chịu .mjh co rửa mặt bằng nc muoi sinh lý nhưng k hết, và mjh cũng k sử dụng mỹ phẩm trong thoi gian này. Cứu các mom ơi

0 1

Ăn tối

Ck đi làm. Ăn có 1m. Các m ăn chung cho vui ạ.. Ta nói cơm ít mà đồ ăn thì nhiều [2][2] Ăn vậy có giảm cân đc ko ta [2][2]

0 5

Làm đẹp lúc bầu

Em mới có thai đc 8 tuần mà thấy da mặt mình bị sạm đi trông thấy, có m nào sử dụng mỹ phẩm trong quá trình thai kỳ ko? Còn nếu sử dụng thì loại nào phù hợp các m cho em tham khảo với ạ

0 1

Vòng bạc Thái

VÒNG ĐÊ CHỊ ÊM ƠIII 😍😍😍 Bạc Thái nhé ce, kèm thêm hột xòn lấp la lấp lánh cực đẹp luôn ạ. Em có rất nhiều mẫu ce quẹo lựa click xem nhennn 💏💏💏 ➖ Đồng giá TẤT CẢ các loại #280k/vòng (Vì 25 này e có chuyến đi Thái nên chị e cần gì đặt liền cho e nhé)

0 3

Son môi

➖Siêu lì ➖Siêu mịn ➖Siêu lâu trôi ➖ Lên màu siêu chuẩn ❌ Là những ưu điểm mà chỉ có son NHUNG_3in1 CHU comestic có được thoai nha 💄 tiếc gì 185k mà kh sắm cho mình 1 em liền 😘

0 2

Siêu son

Hehe ! Mẹ con e dg dùng siêu son nè 😜 đánh lên cực mịn k hề khô môi nha các m Các mẹ sắm cho mk 1 thổi đi nào

1 0

Trắng da

Da em cứ sạm sạm, chẳng trắng lên được mặc dù đã sử dụng rất nhiều loại kem. Có mom nào chia sẻ ít kinh nghiệm dưỡng trắng da không ạ?

0 25

Ck y

Lần đầu tiên đưa ck Đi làm đẹp các m AK. Hi khoe tí thôi

0 6

Chuẩn bị đi đẻ

Các mẹ đã từng sinh mổ cho em hỏi. Đẻ mổ có phải kiêng ăn uống trước khi mổ ko

2 138

ngóc nghiêng thần thánh

các mom nhìn xem em có lên sửa cái zì k nạ hjhj...mà công nhận các m nha...cái góc này thần thái lắm cơ...ai chụp cũng đẹp luôn keke...các m khoe góc nghiêng này vs em đi...buổi trưa vv nha các m xinh đẹp

2 280