Rạn trắng

E mới phát hiện đùi có mấy vết rạn này. Gần như e phát khóc luôn ấy ạ. E 24t. Chưa có gia đình. Cao m5 nặng có 43 cân thôi. K bị béo bất chợt. Các mom có kinh nghiệm giúp e cách chữa với ạ. Hoặc dùng spham j ạ??? E cảm ơn mom nh ạ

0 21

Ai muốn

Là con gái phải xinh hơn đứa m ghét Phải đẹp hơn nyc của ny hiện tại Phải tự tin xinh lung linh hơn những đứa xênh hơn m Ib e chỉ

0 2

Muốn giảm cân

Mình đang thả bầu nhưng dạo này mình béo quá đà, mình muốn uống thuốc giảm cân lắm. Nhưng mà hóng con quá

0 0

THẢM KHẢO KEM FACE VÀ SERUM

Có mom nào sử dụng kem face với serum #Bielenda của 20dayskin ko ạ?? Cho e ý kiến với. E đang định sd hiệu này. Do em ko up hình dc, mọi người chịu khó đọc kĩ giúp e. Mà làm ơn ai giải thích sao e ko up hình dc ạ? Huhu

1 0

Mẹ bầu 2 tháng

Các mẹ thông thái ơi, bầu 2 tháng ăn gì cho tốt được nhỉ. Mẹ nào bầu mà giảm cân như mình không?

0 8

Đầy tháng nhà các mom có làm lễ cho bé ko?

Bé nhà em cuối tuần này là đầy tháng? Phân vân mẹ chưa biết cho công chúa của mẹ mặc gì????? Mấy ngày nay tìm trên shoppe váy mà khó quá? Mom nào có con mặc hay rew.. cho em shop nào bán đồ sơ sinh đẹp với ah

1 6

Mần đẹp

Ai da dầu bóng lộn mà chưa biết chăm sóc da ntn? Chưa tìm đc sp mạe up phù hợp chấm hết ở đây e tv từ a - z cho đảm bảo là da sạch sáng mịn như mong muốn

0 0

Bột Trà Xanh Nguyên Chất 100%

#BộtTràXanhNguyênChất100% #BộtNhàlàm e còn 200kg #bộtnguyênchất không chất bảo quản, không pha trộn tạp chất chỉ #400k/kg anh chị em mua về làm pha uống hoặc làm đẹp điều tốt hết. Giá của bột mua bên ngoài ko có giá #400k/kg mà còn bị pha trộn đủ thứ vì vậy mua bên e thì yên tâm an toàn là trên hết. Ps: a chị e có mua hú e tiếng nha e giao tận giường luôn ak 🤣🤣🤣🤣

0 0

Mụn bầu bì điều dùng dc

- Sao mụn theo đuổi da hoài thế? - Là do da không sạch, tạo điều kiện cho mụn sinh sôi nảy nở thôi! Inbox để hiểu vì sao mụn đeo bám dai dẳng không thôi và biết cách cắt đuôi đơn giản nhất nhé

0 0

Giảm cân...

E vừa phải đầu tư bộ tập GYM để tập giảm cân các mom ak.. Dnay tăng cân quá..hichic... Có mom nào tập cùng e ko ạ?? E tập tại nhà thôi. Tập cùng cho có động lực ý ạ.. Quyết tâm ✊✊✊

0 17