Giảm cân

Có mom uống nước đỗ đen giảm cân không. Có hiệu quả k các mom

0 9

Mẹ bầu nào da sần sùi hơm??

Nghe nói mẹ bầu da xấu xí lắm? Có mẹ nào đang vậy hông?

0 17

Lời tâm sự " của một cô gái

máy mom nghĩ sao với thời buổi này về Việt lở dí bầu không nở đi phá Vì cái thai quá lớn nên chấp nhận dữ lại phải cưới gấp , gặp cảnh nhà chồng lại nghèo , lo gì cũng không được, khổ nỗi gia đình chú rể lại chẳng còn cha mẹ chỉ có bà ngoại duy nhất . Chú rể lại trưa trưởng thành để có một cái snghĩ mà phải lo vợ con hết mình .đến nổi cưới hỏi gia đình của cô dâu phải lo đi một nửa. Mà gđ cô dâu này lại chẳng khá dã, cô dâu chẳng những được vòng vàng hay tiền bạc nhiều như ngta , thường các đám cưới khác sẽ có. Thường ngày trọng đại ai cũng vui .Còn cô dâu đêm về phải khóc mãi 1m cho thân mình. Cô dâu nói này mình là mình chịu. Kh oán kh chách ai .Cô dâu chỉ mong sao chú rể lo làm ăn hết mình vì vợ con kiếm tiền thật nhiều , nhiều khi cô dâu thật vọng lắm. Còn chú rể Chẳng có Việt gì trong tay . Koi Như bàn tay trắng vậy " chẳng có chiếc xe để đi, tiền bạc lại càng không có. Lại không cố gắng lo làm để lo đứa con sắp chào đời . Bạn mình ngồi kể mà mình ngồi nghe rơi cả nước mắt , có phải như vậy cô dâu đó quá thiệt thòi .Thanh Xuân quá bạc bẽo đúng không các Mom ? Tại sao cuộc đời này lại đối sử không tốt với cô gái thật thà hết mình vì tình yêu hay sự hy sinh lớn nhiều đến như vậy . Các m như vậy sẽ nghĩ sao

0 1

Dễ béo

Giảm cả nửa năm mới xuống được 6kg vậy mà cảm cúm chục ngày ( ăn vặt nhiều )lại tăng 2kg 😞😞😞😞😞 1m50 mà 47kg .... Ôi bao giờ mới gầy được đây

0 88

Son

Là con gái mà ko mê son đề nghị ce xem lại giới tính nha Ny có thể chưa có n son thì nhất định phải có vài ba thỏi Đúng hay rất đúng ạ, ce mê son bơi hết vào đây nào

1 99

Giảm cân

Có mom nào có cách giảm cân không? Cho mình cách giảm cân an toàn với. Mình nay 60 ký rồi,huhu

0 8

Giảm eo

Có mom nào có cách làm giảm vòng eo hiệu quả không? Mách mình với ạ.

0 0

Son son

Chả là e là cái đứa ham mua son. Thấy đẹp là mua. Có cái tính mà mãi k bỏ đk.. Nên gio quá trời son.. E sale lại cho các mom nào cần ạ.các em đồng giá là 50k hết ạ.. Gồm phấn nền . Phấn mắt .. Chị nào cần thì cmt cho e nhé. E có 6cây thôi à 😂😂😂😅

1 51

Khuyến mãi khủng 20/10

💠 Quà tặng 20/10 👉1 BB Stick 315k 👉3 thỏi son kem lì cao cấp Roses 795k 👉1 trứng tẩy tbc môi 100k 👉Tổng là bao nhiêu ạ??? #1.200k 👉#555k tri ân chị em 20/10 Số lượng có hạn ạ!

0 0

Tóc bạc

Đi làm xa gọi về thấy thương mẹ tóc bạc . Các mom có biết thuốc uống để tóc đen lại k. Chứ nhuộm nó nhanh lên quá

0 16