Dùng Biotin của Lily

Hôm trước mới thấy có 1 mom mua elevit, không biết có nhiều mom mua trên lily chưa nhỉ? Em thấy cái này lily cũng mới ra, em mua lần đầu mà thấy ưng ghê. Kể ra dở lắm, chả biết mom nào đã từng bị như em chưa? Trong lúc em đang ngủ quên đời thì bị con cháu cắt trộm tóc vì nó mơ ước làm chủ salon giống mẹ nó. Mẹ nó là chị gái em. Nó bắt chước mẹ nó cầm 1 đoạn tóc em cắt xoẹt chỗ gần tai. Hú hồn là nó không cắt trúng tai em. May mà mẹ nó phát hiện ra chứ không em trụi đầu. Ngủ say quá không biết gì luôn. Bây giờ chỉ dám để xõa tóc chứ không dám buộc lên các mom ạ. Chụp ảnh lúc nào cũng phải che che cho đỡ lộ. Chị em bảo biotin giúp tóc nhanh dài, nhờ bà ấy mua hộ mà bà ấy toàn quên, sốt ruột quá nên e tự đặt luôn 1 bộ dầu gội, dầu xả và viên uống natrol biotin luôn. Em đặt trên lily ngày 10/9, chắc do em ở HN gần lily nên đặt cái là có ship đến luôn. Nhanh thần tốc. Em cũng lo mua hàng trên mạng hàng giả nọ kia lắm nhưng đang khó chịu muốn tóc nhanh dài, còn chả hỏi ai đã mua hàng bên lily chưa mới máu chứ. Hàng vừa về cái e check code luôn thì thấy lên chuẩn cũng yên tâm dùng. Với cả nhờ chị em xem thì bà ấy cũng bảo hàng chuẩn. Dùng vài lần e thấy tóc mềm, có tóc con mọc lên. Ngày nào em cũng chụp lại hóng tóc dài đến đâu. Chỉ mong nhanh nhanh buộc lên được vì để tóc xõa đi làm nhiều khi cũng vướng. Em thấy lily bán hàng chuẩn phết. Đây là ảnh trước khi dùng, sau khi dùng 10 ngày và 20 ngày nè các mom.

4 51

Da dầu

Có mom nào đã dùng loại này rồi cho e xin ý kiến với ạ. E da dầu

0 16

Rượu gừng nghệ gấc

Cuối cùng thì cũng xong cái món này ạ. Giờ chỉ đợi nằm ổ và thử nghiệm xem hiệu quả của nó ra sao ạ

0 53

Dưỡng da sau sinh

Cả nhà ơi. Chia sẻ bí quyết cho e với. E mới sinh đc 1 tháng mà da sạm khô quá à. E muốn dưỡng trắng da mà ko bít dùng loại nào vừa an toàn lại có hiệu quả.

0 12

Kem trị thâm

Cac mom cho mh hỏi có loại kem trị Thâm nách nào mà Bầu sử dụng dk k

0 3

Các mom có thích trang điểm ko?

Mình thấy phụ nữ ai cũng thích trang điểm. Có người ra ngoài ko có son, ko có phấn, ko kẻ lông mày là ko chịu được. Ít nhất thì cũng phải đánh cái son nhỉ. . Mình cũng chỉ đánh son thôi, ko trang điểm cầu kỳ. Ở công ty mình có chị bạn rõ xinh nhưng lười trang điểm lắm í, đến son cũng lười chả đánh, mặc dù xinh nhưng mặt kiểu bị bợt bạt, nhắc mãi nên giờ mới chịu khó đánh son 1 tí. Nhưng chị í bảo, công nhận từ ngày có thói quen trang điểm, thấy mỗi ngày tươi mới hơn hẳn. Các mom thì sao :D

3 117

Mỹ phẩm cho bầu

Các m bầu dùng son gì vậy . Bầu xuống sắc quá . [11][11]

0 0

Full month time

Thiên thần là có thật các mom ạ

2 21

Mỡ trăn.

Cm ơi trên lily có chị nào bán mỡ trăn k ạ

0 40

Mẹ đơn thân

Họ k muốn con chào đời..mẹ đã cố giữ con lại.khi họ khước từ con,mẹ cg đã cố gắng để con sanh ra cg có cha như bao đứa trẻ khác.7 thg qua mẹ vì con mà nhịn nhục mẹ k muốn con sanh ra đã mồ côi cha như mẹ...nhưng con ơi mẹ xl...cho phép mẹ buông tay con nhé..đôi tay mẹ nhỏ bé k còn đủ sức để níu giữ...cái người tâm lúc nào cũng rời đi.mẹ xl vì k làm đúng như lời mẹ đã hứa sẽ cho con có ba mẹ đầy đủ..

0 1