Tóc

Các mom có cách nào giúp tóc nhanh dài k ạ. Mk đi làm tóc nhưng bị hỏng muốn nhanh dài để cắt đi quá ạ

1 21

Dẹp

Đẹp quá

0 1

Dài mi

Các mom có ai dùng sản phẩm nào mà dài mi hay làm cho lông mày đậm lên không ạ .Huhu . E tự ti quá .Muốn mua serum hoặc loại nào đó để cho lông mày nó đậm lên tí .

0 10

Trị mụn

Mọi người ơi chỉ giùm em cách trị mụn với ạ. Mụn mọc nhiều quá làm em tự ti ạ

0 24

Dùng kem

Các mon trên này dag dùg kem dưỡg j cho trắg vay. Mih trc jo k dùg kem dc, dùg thử mấy thứ mà k hợp chỉ dùg nghệ thôi. Nhưg jo lấy ck xog ai cũg chê đen và già đi. Hiện tại e k dùg j cac mon chia sẻ bú quyet voi ạ

2 71

Kem body trắng da

Các mom dùng kem body j ạ. Tư vấn giùm e

0 8

Giảm cân

Mấy mom ơi em dg cần giảm cân gấp mấy mom có kinh nghiệm hay detox nào giảm hiểu quả 😟

0 1

Serum

SERUM DEWDROP BEAUTY 24k được biết đến như một thần dược để lưu giữ tuổi thanh xuân!!! 💦 Làm trắng mịn da vượt trội, mờ vết thâm. 💦 Thải độc tố trong da, nâng cơ, tăng đàn hồi cho da. 💦 Se khít lỗ chân lông hoàn hảo. 💢 Cách dùng : sau khi rửa mặt, thoa đều lượng vừa đủ lên mặt và vỗ nhẹ để tinh chất thấm sâu vào da sau đó thoa một lớp kem mỏng. Dưỡng ngày và đêm đều dc.

0 2

Sinh xong diện lên chất phát ngất luôn

#Áo_Khoác_Jean Cam kết chuẩn ảnh, chế nào lấy mẫu jean bên em rồi ko chê chất vào đâu được ah. Chất bò chuẩn ảnh đanh cực ah, Sĩ #ib Lẻ #255k Hành chuẩn loại đẹp, ko so sánh hàng mỏng tanh nhăn nhúm thị trường đang bán ah Có thể kiểm tra trước khi nhận hàng ạ

0 1

Đổi quà

Giờ e mới đổi đk món quà đầu tiên, mấy món trước thích ơi là thích mà chưa kịp đổi đã hết rồi, e hóng quà về quá 😊😊

0 3