giúp em

Các chị đang dùng SON loại gì thế ạ, tư vấn giúp em vài hãng son với . Em đang muốn mua son mà chẳng biết nên dùng lọai nào để giữ màu lâu mà không ảnh hưởng tới môi

0 29

Buồn cười

Các mom có ai như e ko. Mới yêu nhau gần năm suốt ngày a ny chê béo rồi mặt thế nọ thế kia. Nhưng mà đk cái ông ấy chê thui chứ ông toàn mua thuốc trị mụn vs son rồi thuốc giảm cân cho uống à. Mà suốt ngày đi đâu ông ấy cứ toàn trêu vs chọc tức e chỗ đông ng làm e cáu thui. Nhưng đk cái ổng lãng mạn thêm phần e nhây nữa 2 đứa bung lụa chửi nhau vs cứt đái lung tung😂😂 vs nchung 2 đứa ms quen mà suốt ngày để bộ dạng xấu xí gặp nhau😂😂 ông ấy tâm lý bít e đi làm toàn mặc áo phông vs quần đũi😂😂 suốt ngày mua đồ công sở cho mặc😂😂😂 nhớ mấy lần đầu cơ e ghét ổng. Ổng thấy e bị ốm mà đang gọi video thấy thế tắt đi mua thuốc phi xuống nhà đưa e. E lại còn đáp thuốc đi trước mặt ông ấy ko nhận thấy thương mà thui kệ. Hi😂

2 0

Khác biệt

Gym: - Lợi: nhanh giảm cân hơn, săn chắc cơ hơn, người đẹp hơn - Hại: nhanh tăng cân trở lại, nhanh bị lão hoá hơn, dễ bị chấn thương hơn nếu k biết tập. Khó hơn Yoga: - Lợi: trẻ khoẻ đẹp hơn, ít bị lão háo, tâm thế thư thái hơn - Hại: lâu giảm cân hơn, khó siết cơ ⛔️ Quang Trọng hãy biết cơ thể mình cần gì ? Ko phải ai tập cũng đẹp ạ

4 31

Chia sẻ cách làm đẹp

Có ai thấy mụn trên mặt e k? Là mặt e cách đây 2 tháng h thì láng mịn luôn r nhé (e k bán mĩ phẩm)

0 49

Ngày cưới em thấy mình rất đẹp

Cho e cái nhận xét nào mom ơi , giờ e bầu 34w rồi huhu😂

2 55

Xí xọn

Chưa hết 3 tháng 10 ngày mà cũng xí xọn đi cưới đc. Hihi mùa này cưới liên miên ấy. Tiền vô không thấy đâu mà cứ tuôn ra ào ào...

1 57

Da khô

M nào mùa này da bị khô, căng, bong tróc gây khó chịu, mất thẩm mỹ cmt e sẽ giúp các c gạt bỏ nỗi lo ấy trong vòng 1 nốt nhạc luôn

0 0

Thạch

Có mom nào làm được món này không ạ, ngọt mát vừa miệng không ngấy.

6 215

Trị thâm

Có mom nào biết cách trị thâm ko vậy??giúp mình với

1 4

Em cún

Cùng khoe cún năm nay nha các mom Cún em trước nhé 22/6 đây ạ

1 0