Giảm mỡ bụng, mỡ đùi, bắp tay đown giản

Ko ăn kiêng, ko tập thể dục, ko thuốc giảm cân

1 13

mụn mông

có ai bị mụn ở mông như e k? xấu hổ quá đi chả biết làm cách nào cho khỏi, mom nào có cách gì mách e gấp với ạ😭😭😭

0 13

Tâm sự

Các mom ơi cho e hỏi e dg mag thai 6thg.e thấy mn bảo kiêng k mua qần áo trc.nhưg e lỡ mua quần áo cho con r.có s k ạ😥

1 81

...

Có m nào chuẩn bị sanh mà k cần cắt tóc k, tóc e tuy k đẹp nhưng đc cái e thích dài như v. K biết để vậy có đc k chứ cắt tiếc quá 😂😂😂

0 7

Hỏi

Các chị ơi cho e hỏi chút ạ. E được tặng 1 dây vàng tây giá trị là 2t9 ạ. E có 1 thắc mắc là sao vàng tây lại có xen kẽ mắt màu trắng , thì đó là vàng trắng hay bạc ạ??

0 15

Tinh chất bơ Skinaz tốt cho trẻ sơ sinh

❌❌CÁC MẸ CÓ CON GĂP CÁC TÌNH TRẠNG NHƯ VẦY THÌ IB EM SẼ TƯ VẤN NHIỆT TÌNH Ạ❌❌ 🌹🌹#GÓC_CHIA_SẼ Đây là bé Cà fê con trai của khách Skinaz nhà em 😘😘Vi diệu lắm nha cả nhà ơi . Trang khuyên thật lòng là chị em nên rinh ngay em 👉#Tinh_chất_bơ 🥑🥑này về vừa làm Đẹp cho Mẹ lại giúp ít cho con nữa đó ạ 😪😪Nhìn em cà fê mẹ xót lắm. Cũng tại cái bản mặt khó ưa nên ai gặp cũng hun hít . Vậy là sau 1 buổi chiều, mặt em bị dị ứng luôn 👉E ngứa rát khó chịu. Mẹ thương. Vậy là vớ ngay Chai #Tinh_Chất_Bơ 🥑🥑của Mẹ đang xài bôi cho em ( hình 1) 👉 Sau 1 tiếng đồng hồ da em đã bắt đầu dịu lại hết ngứa đỏ mảng , chỉ còn li ti khắp má. 👉Mẹ lại đợi em đi ngủ bôi thêm 2,3 giọt nữa .( Hình 2) . 👉Điều kỳ diệu đã xảy ra : Sau 1 đêm ngủ dậy da Cà fê hoàn toàn đã láng mịn, hết dị ứng , mẩn đỏ li ti ( Hình 3) ❤️❤️Bởi ta nói . Uyên tự tin 100% với sản phẩm Uyên bán . Ngay cả em bé cũng xài được , hết dị ứng da . Thì ko lý nào #Tinh_chất_bơ 🥑lại gây dị ứng cho da chị em được Nếu ko an toàn , ko hiệu quả khách ko ngu dại gì vì đồng tiền mà đem con mình ra thí nghiệm cả 👉👉#Tinh_chất_bơ 🥑🥑vừa làm Đẹp cho mẹ lại giúp ít cho con ( trị hăm tả, dị ứng, rôm xảy, côn trùng cắn ...) Bé sơ sinh cũng dùng đc nhé các Mẹ 👉👉Ngăn ngừa rạn nứt da ở bà bầu 👉👉Và còn rất nhiều công dụng ti tỷ của em nó nữa ....

0 0

Sau sanh hay trong thời gian ở cử sd là tốt

Tinh bột nghệ tự làm + sửa chua+mật ong Bột nghệ tự làm cho đảm bảo mua sợ pha bột hihi

0 0

Đi đẻ

Đã m nào đi đẻ r chia sẻ e ít kinh nghiệm với ak. Bsy ngt sẽ làm gì và ntn thì mình phải đẻ mổ ạ

0 47

Lại ăn

Chả là đang kiêng ăn mà đói quá, nhà k có gì nên đành làm cơm chiên gà vậy. Giảm cân là quá trình mà nên là kệ thèm ăn đã các mom nhỉ? Từ tháng 8/2017 đến tháng 9/2018 e giảm đc 3 cân 55 xuống 52 như vậy thì là giảm cân an toàn các mom nhỉ ahihi

0 7

cắt mí

Nên cắt mí tại Thu Cúc hay thẩm mỹ Viện Xuân Hương ak. E đang tính đi cắt mà đang băn khoăn 2 nơi này quá. Có m nào cắt rồi k ah?

0 3