Giảm cân

Các mom chỉ e cách giảm cân an toàn với, 1m58 52kg ng cứ tròn tròn ý, mặc đồ cũng chẳng đẹp các mom ak☹️☹️☹️

3 74

Mập

Coa ai đang bị tăng cân ,tăng cân lâu năm ,làm nhiều cách mà không giảm như e không ạ Commnet ,cho e đỡ tuổi nha mn

1 8

Giảm cân

Nhiều khi đi cùng bạn bè. bạn thì minhon mình thì như mẹ 8 lứa, sao mình dễ mập mà nó ăn j cũng k tăng cân. có ai hiểu đâu chứ. Quyết định liều mình ún trà giảm cân thôi.

3 123

giảm cân

ai dùng kem ủ giảm cân gi hân rot cho e xin tí đông lực ạ

0 2

Bài thuốc trị rạn da bụng sau sinh cực hiệu quả, dành cho các mẹ bị rạn sau sinh. E vừa tham khảo đc

Nguyên liệu: 5 – 7 củ tỏi (nên chọn tỏi ta, củ nhỏ, vỏ hơi có màu tím). Cách làm: Tỏi dùng dao bóc sạch vỏ ngoài rồi đập dập, sau đó cho vào cối giã nhuyễn, tiếp đến cho chừng 2 – 3 muỗng nhỏ nước sôi để nguội vào trộn đều rồi vắt lấy nước tỏi cho vào bát. Cách sử dụng: Các mẹ làm sạch vùng da bị rạn, tốt nhất nên thoa nước tỏi sau khi vừa tắm sạch sẽ để loại bỏ bụi bẩn, tế bào chiết giúp tỏi phát huy công hiệu một cách tối ưu. -Thoa nước tỏi lên vùng da rạn, massage nhẹ nhàng chừng 15 phút để các dưỡng chất có trong tỏi thấm sâu vào lớp biểu bì da. Tỏi được xem là kháng sinh tự nhiên có tính sát khuẩn, kháng viêm, tăng cường lưu thông máu thúc đẩy quá trình tái tạo da mới, giúp trị rạn da hiệu quả. – Sau đó rửa sạch da bằng nước lạnh để giúp da thêm săn chắc, ngăn ngừa quá trình chảy sệ. – Cuối cùng, để giúp quá trình phục hồi nhanh chóng, các mẹ có thể bôi thêm lớp kem dưỡng ẩm, hoặc không dùng dầu dừa nguyên chất bôi lên cũng được ạ. Và sau chừng nửa tháng là đã thấy hiệu quả rồi đấy ạ. Các mẹ nhớ làm thường xuyên + massage để thúc đẩy nhanh quá trình phục hồi làn da!

3 1

Tóc

Mình bị rụng tóc và gàu nhiều quá. Giờ dùng loại gì thì đỡ có mom nào biết chia sẻ mình với

0 0

Mụn

Các mẹ ơi. E bị stress về vấn đề mụn quá. Da e trước đây bt. Ko có mụn. Ko phải mịn màng lắm. Nhưng cũng gọi là ok. Từ khi e uóng tảo lục nhật bản da nổi mụn li ti khắp mặt. Nhất là vùng trán. Nhiều mụn ko nhân. H bầu rồi chả biết phải làm sao. Ra đường ai cũng kêu sao mặt dạo này kinh thế. E ko biết làm thế nào để đỡ mụn hơn nữa. Chứ nhìn vào gương codn ko dám soi

1 7

Mụn

Có mom nào chỉ e cách lm hết mụn đi ạ 😖😖😖

2 30

Trắng Sáng Da

Em muốn da trắng sáng hơn thì nên dùng sản phẩm nào ạ ?

0 23

Kem massge cho bé

Các mom đang sdung loại nào. ???Cho em xin tý review với ak

0 1