Ô long

Có mon nào mọi hôm bảo uống ô long giảm cân cho mình hỏi với mình không tìm thấy bài bạn ấy bình luận nữa

0 0

Trắng da

Bí mật Chào Buổi sáng với 15DAY GM ! 15 ngày chào buổi sáng để cảm nhận được sự thay đổi kì diệu của làn da ! #Trắngda #Trịmun #Đẩyluilaohoa #Landakotuoi

0 0

Bán

Dang có chương trình khuyến mại với Dung dịch phụ nữ ai mở hàng Cho mẹ may mắn dược ko ạ

1 0

Mẹ bầu nào sắp sanh muốn dưỡng trắng trong tháng thì ib em nha

Không cần giới thiệu nhìu đâu , Body Vip M-white độc quyền riêng em , bản thân e cũng bầu sắp vỡ chum nên muốn tung ra kem làm đẹp cho mẹ bỉm và cả e nữa , xài là trắng , hoàn toàn không chất tẩy , các mom khỏi phải lo vùng da nhạy cảm của con mình bị kích ứng nha . 👉Cam kết với cá mẹ luôn nha😘

2 5

Làm đẹp cho bầu

Em muốn đi mát sa mặt chăm sóc da cho đỡ xấu. Ở khu cầu giấy ai có địa chỉ nào spa uy tín chỉ e với

1 2

Dấu hiệuc cảm khi mang thai

mom nào lần đầu mang thai bị cảm ko ạ.e thả hơn 1tuần chưa biết kết quả quả mà tự dưng bị cảm

0 0

Chuyên mục trị mụn,thâm,ẩn....nám,sạm,tàn nhang,da đen...

Mom nào bị mụn nt tình trạng da mình hướng dẫn điều trị.mom nào tin tưởng thì ib nhé.vì mình đã sử dụng và thành công

0 0

Thay đổi bản thân

Mình 27tuoi lập gia đình và có con trai 4 tuổi ai gặp cũng nói nhìn mình già trước tuổi Mình ko có khiếu trong cách chọn lựa đồ ko có mắt thẩm mỹ. Mom nào giúp mình với mình muốn thay đổi bản thân để trẻ trung và xinh đẹp hơn. Thank các mom

0 12

Thực phầm chức năng xách tay Nhật

Mấy mẹ nào sau 25 tuổi da bắt đầu lão hoá thì nhớ thường xuyên cung cấp C này nhé. Mỗi ngày chỉ cần 2 viên trước khi ngủ 30p. Rất nhanh thôi các mẹ sẽ lấy lại tuổi 20. Đa số các mẹ thường uống nước chanh hay nước trái cây để cung cấp thêm C, dưỡng da, serum C các kiểu nhưng phải chăm từ trong ra ngoài các mẹ ạ. 1 gói to 60 viên cung cấp vừa đủ 1 tháng ( chỉ định mẹ bầu và cho con bú là không được uống nhen!!) Uống 30 ngày ngưng 1 tuần để cho cơ thể hấp thụ hết C còn thừa trong cơ thề rồi mới dùng tiếp nhé. Ngoài tác dụng điều tiết lại sắc tố da, giúp da sáng lên thì những vết tàn nhan cũng sẽ mờ đi trong thấy, à lưu ý luôn là dạng thực phẩm chức năng không phải thuốc tây hay thần dược là chỉ cần uống 1 viên là đẹp lại liền nhe mấy mẹ. Giá #160k / 1 bọc to xài 1 tháng. Hàng oder nên mấy mẹ đề lại cmt cho em nhe.

1 0

Tóc rụng

M nào chỉ em cách trị rụng tóc được không ạ 😞 tóc e đã mỏng còn rụng nữa chứ 😞

1 10