Skin care cho làn da mẹ bầu

Chào các chị em xinh đẹp, Làn da là thứ quý giá đối với ng phụ nữ, sướng khổ vui buồn nó đều tâm sinh tướng cả. Nhìn da một phụ nữ có thể nhìn ra ng đó sướng hay khổ, vui hay buồn,.. Vậy làn da có thể thay đổi số phận không? Câu trả lời là CÓ nha :)) Đối với phụ nữ, dù bầu hay k bầu, chúng ta luôn luôn cần và nên làm đẹp! Làm đẹp k chỉ dừng ở việc makeup, tóc tai, mà đơn giản chỉ là những bước skincare. Bài này em biên để chia sẻ kinh nghiệm skin care cho da mẹ bầu nha :) Các mom quan tâm đến bước nào trog skin care, để em chia sẻ tận tâm nàooooooo

3 4

Khoe ảnh

Các m khoe ảnh mk đi nèo

4 25

Bố đi chọn quà cho Sam 👨‍👩‍👧

Lấy Ck điệu quá nhiều lúc cũng mắc mệt luôn hà . Bố Sam đi mua đồ gửi về cho Sam vẫn k quên ghé tiệm mỹ phẩm mua đồ cho mẹ từ lúc mình bầu tới giờ là tránh xa son phấn luôn vậy mà lần nào cũng hỏi mẹ Sam có Sài son mới ra k Ck mua cho màu này đẹp lắm nè vk [2][2] Ck e điệu lắm Sài cả chục cây son dưỡng nun ớ . Ck các mom có quan tâm đến vấn đề làm đẹp cho vk mình như Ck e hok ??

3 151

Mấy Mom đoán xem e nhiêu tuổi

E nèk..!! 😍😍😍😍

2 67

Nhuộm tóc

Sinh xong 3th rưỡi rồi nhuộm tóc đc chưa nhỉ?Cái đầu em hơn 1năm r k có hóa chất,giờ chỗ đen chỗ vàng bẩn k tả nổi hic

0 6

Buồn quá mấy mom ơi

Tóc mình trc đến giờ mỏng mà lại hay rụng nữa. Giờ bầu vàvào bị rụng tợn hơn 😫 mình sợ đến lúc sinh e bé chắc đầu mình trọc lốc mất. Huhu mom nào có cách gì khắc phục dc ko chỉ giúp 😭

1 99

Thừa cân

Có mom nào có bí quyết giảm cân nhanh k ạ ??? E bếu quá 😫😫😫

1 24

Chia sẻ vs các m bệnh mk từng trải và chữa đã khỏi nay bầu baby dc 4 tháng r nè.

Bạn có thể bỏ ra vài triệu để sắm cho mình bộ mỹ phẩm đắt đỏ .vậy mà 600 ngàn bỏ ra để mua thuốc chữa viêm phụ khoa và ĐẬP ĐI XÂY LẠI "mặt dưới" thì các chị em lại chê đắt ;D ;D ;D 600 ngàn chữa khỏi bệnh phụ khoa. 600 ngàn trùng tu lại "cô bé" AN TOÀN_CAM KẾT KHỎI ib để được tư vấn

1 16

Công thức nước uống giảm cân

Các mẹ ơi, hôm nay mình xin chia sẻ cho các mẹ công thức nước uống giảm cân nha. Các mẹ uống 3 ngày liên tục nhé. Cách tuần lại uống 1 lần nha. - táo xanh 8 quả - cần tây 2 cây - dưa chuột 6 quả - rau chân vịt 400gr - mùi tây 400gr - nước 200ml Các mẹ chia thành 6 chai, mỗi chai dung tích 300ml nhé. Các mẹ nhớ là uống cách tuần nhé. Ngoài ra các mẹ chú ý ăn theo chế độ kết hợp tập luyện. Ko uống thuốc giảm cân, ko nịt bụng, ko nhịn tinh bột nhé.

0 0

Chụp ảnh cưới

Giúp e với mn ơi. Tháng sau e cưới r mà k biết chụp ảnh cưới đâu đẹp nữa.trên mạng thì ảo quá.cửa hàng nào cũng ảnh đẹp, ưu đãi này nọ.mom nào biết cửa hàng nào đẹp tư vấn giúp e với.e ở hà nội

0 27