mẹ nào có bí quyết trị rạn không

mới tập đầu mà em rạn 2 bên đùi rồi hix ai đó giúp em với

0 19

Không nên uống thuốc giảm cân

Các mẹ thân mến, em đang làm việc cho 1 phòng fitness nên hay được các chuyên gia tư vấn về các phương thức tăng giảm cân. Có 1 vấn đề mà e thấy cần chia sẻ cho các mẹ đó là việc uống thuốc giảm cân. Các mẹ đang tìm đến thuốc giảm cân như 1 thần dược để giảm cân nhanh chóng nhưng các mẹ nhớ giúp em là KO CÓ CÁI GÌ GỌI LÀ THUỐC GIẢM CÂN. Nó chỉ khiến các mẹ mất nước, hoặc 1 số thuốc có thành phần thuốc xổ nên các mẹ cảm giác cân nặng giảm nhưng ko hề giảm đc mỡ nhé, khi nào các mẹ dừng thuốc thì cân nặng lại về bt, chưa kể để lại hậu quả nặng nề như mất sức, mất vị giác… Nên là các mẹ chịu khó tìm hiểu ăn uống theo chế

2 23

Rụng tóc

Có mom nào có cách nào làm ngưng rụng tóc không ạ? Giúp em với...tóc em rụng nhiều đến soát cả lòng

0 40

Béo quá

Buồn

0 19

Đẹp

Có mom nào bị mụn hay NNám tàn nhang không hoặc da đen không e hướng dẫn da đẹp nhu em luôn

0 22

Trắng da

Các chị em có ai muốn trắng da vs pp đơn giảm mà vô cùng hiệu quả k ạ Thay da đổi thịt với 15day GM mỗi ngày nha các tình yêu Điều tuyệt vời se tới sau 15 ngày: -Da sáng khỏe hơn -Nước nôi dồi dài -Tinh thần sảng khoái - Thâm mụn mờ dần Chỉ có thể nhờ 15day GM

2 0

Muốn được ốm 😭😭😭

Lấy ck xong cái ú na ú nần luôn mấy m ạ 🤣😂😂

0 8

Có mẹ nào làm thủ thuật thu gọn "cô bé" chưa ạ @@

Em đang quan tâm dịch vụ này quá mà sợ nó k đc vi diệu như quảng cáo, mom nào làm rùi review cho chị em tham khảo với ạ :x Có thực sự như gái 18 k ạ hihihi

2 12

Tắm rượu gừng nghệ

- Đang bầu tắm rựou gừng nghệ đc k các mom có tác dụng gì k? Mấy hnay bụg rạn ngứa kinh khủng

0 1

Mỹ phẩm

😘👉Nhiều khách hỏi xài kem ko có được ko.😋😋vì lười làm nhiều bước... Um.. Thì cũng được đó.. Nhung chỉ được đẹp 1 tuần... 2 tuần.. Rồi sẽ ko đẹp nữa.. Vì da mình lúc đó sẽ nhiều da chết và ko hấp thu kem được nữa... Rồi xấu và xấu thôi nà... 🌺🌺 Bởi vậy khi quyết định xài kem thì mn phải xài combo để được hỗ trợ với nhau .👍..ko phải vì e bán mà e nói vậy.. Mn có xài mp thì sẽ bít thôi nè 👌

0 1