Khoe ảnh tự make up đi cac mom hihi

Các mom đi đám cứoi tự make up hay ra tiệm

9 407

Quà

Hôm nay e vui e sẽ tặng thẻ mua hàng giảm gúa 10% cho tất cả mn nha Ce nào đang cí nhu cầu làm đẹp Ce nào đang gặp vấn đề về da và body như NÁM, TÀN NHANG, MỤN, TÓC GÃY RỤNG, V2 QUÁ KHỔ, CẦN DƯỠNG TRẮNG, DA CHÁY NẮNG, CÔ BÉ KHÍ HƯ THẤT THƯỜNG VIÊM ÂM ĐẠO, NẤM, V1 CHẢY XỆ, MỤN LƯNG, TÓC KHÔ XƠ, MÔI THÂM KHÔ, NHŨ HOA THÂM BỌNG MẮT THÂM, BẦU BÌ MÀ KO BIẾT DÙNG GÌ, LSAO ĐỂ BỚT SẠM DA, RẠN DA... Cmt tình trạng da vấn đề đang gặp phải e tv nhiệt tình luôn na Đặc biệt tặng thẻ mua hàng giảm giá 10% or thẻ cào 20k

1 1

Rag

Nhìn hàm răng e này các m. Đúng là cái răng cái tóc là góc con người. Nhìn chán lắm lun. Giờ nên làm gi cho đẹp đay các m.

0 0

Mặt nạ

Sp ko thể thiếu cho mùa hè này hãy để làn da b được tắm mát trong những bông hoa cúc la mà mặt nạ bạch cúc mang lại Da nhạy cảm dùng cũng phải thích mê 100% từ thiên nhiên nên tỷ lệ kích ứng là 0% Cam kết dùng là mê, đắp là phê luôn nạ Giá lại cực sv nha. 185k/ 2 - 3 tháng sd

0 0

Bột ủ trắng da mặt thuốc bắc Rosiie

Có mẹ nao đã sd loại nay chưa ạ cho e xin ý kiến..hinh như la bà bầu dùng đc luôn í

0 0

Tăng căn k kiểm soát

Tình hình là em đã lên 4-5 cân các mẹ ạ... huhu có chị em nào có bí quyết giảm cân hay thuốc gì uống an toàn mà các chị đã dùng qua thấy hiệu quả thì chỉ giúp em với... em chỉ mới đám hỏi chưa cưới em sợ đến lúc cưới em lại phì to thì khó mà giảm lại hichic sợ chồng lại chán 😢😢😢 giúp em với

1 7

Giảm bắp tay

Em đang phân vân giữa việc qua spa đánh mỡ bắp tay (1.500.000/1 liệu trình 10 buổi) và dùng thuốc xoa tan mỡ trên 300k ( như ảnh). Các mom cho em lời khuyên nên làm tại spa hay dùng thuốc ạ...

0 3

Trị rạn

Có mom nào sợ rạn như em không.. 😝 sợ quá hoang mang quá bôi luôn thuốc trị thế may cơ địa lành cũng mờ luôn 😥

1 0

Giảm cân

Mọi ng ai đã dùng thuốc giảm cân Tiến Hạnh rồi ạ? Có hiệu quả k ạ.e đang định uống loại này nek

1 1

Srmat

Có mẹ nào da dầu dùng kem rửa mặt hada labo màu trắng k ạ?

0 11