Chụp hình cưới

Sao thấy ai chup hinhcuoi cung đẹp, nhìn lại mềnh ôi... hic hic

1 11

Ăn tối

[28][28] sau khi chờ đợi mỗi mệt E được ăn rồi mấy mom ơi E mời các m ăn cùng gia đình e tại cali nha [47]

3 36

Sản phẩm dưỡng da

Bao lâu rồi các mom không dùng kem 💕 Kem dưỡng da chăm sóc tế bào da Mún đẹp không khó quan trọng các mom có mún chăm sóc da hay không ☝ Chị nào mún thì về với đội của em 👍 Tắm trắng Ion bạc k bết dính k lộ vân kem trắng rõ rệt sau 1 tuần sử dụng ❤ # 120k có được làn da trắng sáng có mom nào muốn không 😍

0 1

Hihi

Các mom ơi cho em hỏi có bầu thì uống thuốc sắt loại nào tốt ạ,với lại dùng loại mỹ phẩm nào an toàn cho bà bầu ạ

0 14

Tan mỡ cô bông

CHị EM NÀO > 60kg - 70kg - 80 kg THÌ ĐỪNG BỎ QUA NHÉ 👍 HỦY MỠ BỤNG -👍 PHÁ MỠ ĐÙI -👍 TAN MỠ MÔNG ❌ Bản Thân Đang Lo Lắng vì Vóc Dáng - Vòng Eo - Mỡ Thừa ? Hãy để #KEMTAN MỠ CÔ BÔNG giải quyết cho ! 💖 #Cam_Kết Kem 250k/hôp ------------------------------ 👉 Giảm kí mà không cần ăn kiêng. 👉 Giảm kí không cần tập thê dục. 👉 Đặc biệt không tác dụng phụ. Không có bất kỳ ảnh hưởng nào. 👉 Tuyệt đối an toàn. 👉 Được tư vấn và theo dõi sát sao đảm bảo đạt hiệu quả cao nhất và không bị tăng kg lại. 👉 100% hàng nhập chính hãng. Không bán hàng nhái, hàng giả. 💊💊💊 AN TOÀN - HIỆU QUẢ - GIẢM ĐỀU CÁC VÒNG. ------------------------------ 🍀 Thành phần hoàn toàn 100% tự nhiên 👉 Hàng nghìn chị em đang thừa cân dùng rất hiệu quả, lấy lại được vóc dáng ĐẸP ? (Nhân hàng rồi thanh toán!!!) Phát hiện hàng giả đền gấp 100 lần. =================== #CÁCH_ĐẶT_HÀNG_NHANH_NHẤT: ➕COMMENT,IB để lại [Địa chỉ nhận hàng và sdt ] Hotline: 01699552897

1 1

Làm đẹp khi bầu

Chào các mom, các mom chia sẻ với nhau bí quyết chăm sóc da khi bầu với ạ. Mình có em bé lần đầu nên chưa có kinh nghiệm chăm sóc da cho mẹ bầu. Các mom chia sẻ nhé! Thêm nữa các mom thích mặc váy bầu hay cái loại form chữ A rộng, free size ạ? Em thì thích free size lắm 😍😍😍

2 103

Mụn

Các m có ai sd loại này chưa ạ. Có hiệu quả hết mụn hết thâm ko cho e tham khảo với. Hay có m nào biết loại thuốc nào tốt trị mụn, thâm ko mách e với ạ. E cảm ơn

0 7

Giảm cân

Có phải phụ nữ bắp tay to nhìn thô k các mom.... Ở spa họ giảm mỡ bắp tay hết tầm bn các mom nhỉ?

0 38

Nám mặt

Các mom ơi.e bầu 3 tháng mà mặt xuất hiện nám đen rồi,xấu xí lắm.ltn cho hết bh ạ? Có mom nào có kinh nghiệm cs e vs.

0 14

Trị mụn

Cm ơi, giúp em. Mặt em dạo này mọc mụn nhiều quá.

2 168