Mày hỏng

Lông mày e lm đc hơn 1 tuần và e có ăn chân gà. Giờ nó ngứa và sưng ntn có bị làm sao k các mẹ 😭😭

0 8

làm đẹp với bộ sp magic kin k trắng hoàn gấp đôi tiền

ai muốn trắng thật trắng khỏe k.muốn trang trc tiên phải tẩy tế bào chết sau đó tắm trắng bằng công nghệ vàng 24k bật tông ngay lần đầu sd.sau khi tắm xong dung dưỡng da ngày đêm của magic kin làm đúng hdsd k trang m hoàn tiền gấp đôi .đay là đơn hàng của khách mình

0 0

Da trắng

Da e đen. E mún da trắng pải dùng gì cho da trắng bớt khô

0 29

Da

Da mình ngăm đen. Có nổi đám như tàn nhang vậy. Nhìn k đều màu, mình mất tự tin và trông như già hơn í mn ạ. Chỉ cho mình cách dưỡng da với. Mình sợ dùng các mĩ phẩm tắm trắng trên thị trường sợ nó bào da với độc hại. Con gái ai cũng thích mình đẹp. Chỉ mình với. Đừng bơ mình

0 15

Da trắng!!!

Da mình do đi ngoài nắng nhiều nên bị đen. Bạn nào đã sử dụng sản phẩm nào giúp trắng sáng, bật tone nhanh không ạ?

1 36

Chăm sóc da mặt

Các chị dùng mỹ phẩm nào để chăm sóc da của mình ạ . Cmt để chị em mình cùng tham khảo với nhé . Riêng em vừa mới trị dứt mụn xong , cũng đang chả biết dùng mỹ phẩm nào để dưỡng da lâu dài . Em chỉ dùng mặt nạ thiên nhiên thôi . Các chị bán mỹ phẩm vui lòng ko cmt quảng cáo giúp e nha . Em cảm ơn

1 43

❌❌❌

Theo yêu cầu của các anh chồng anh người yêu. 😀😀😀 Có chị em phụ nữ nào mà đang là CAU muốn thành CAM QUÝT hay BƯỞI thì cứ ib em. Em tư vấn cho nhiệt tình.😍😍😍😍😍

1 0

Son cho cả mẹ bầu và trẻ nhỏ

Là phụ nữ ai cũng muốn mình rạng ngời đúng ko?nếu các mẹ đã có 1 gương mặt dễ nhìn thì thêm chút son môi sẽ căng tràn sức sống ạ Son phidas ko chì sẽ là lựa chọn tốt cho sức khoẻ của chị e mình với các công dụng • dưỡng môi • ko làm thâm môi • màu son đẹp,lâu trôi ❌sở hữu liền tay để có đôi môi rạng ngời chỉ với 165k ạ

1 0

"Môi" thâm

Hix, em k biết người khác sao chứ môi lớn của em bị thâm thâm, k hồng hào ạ. Em nghe nói ai qh rồi thì vùng kín mới bị thâm, em chưa qh ạ. Giờ có cách gì cho nó hồng hào trở lại ạ, em k đi tm viện đâu ạ, ngại lắm

0 1

...

Em năm nay 17 tuổi. Lúc trước thì bị mụn ẩn. Đi trị thì mụn nổi lên càng nhiều, dùng thuốc được 5 tháng mà mụn càng ngày càng nặng. Nên em ngưng dùng, mụn nhiều nên em tự ti lắm, không dám đi đâu. Những người xung quanh thì cứ hỏi sao bị mụn như thế càng làm em thêm áp lực. Đến nay thì tình trạng mụn của em cũng đã đỡ rất nhiều rồi. Nhưng lại để lại thâm và sẹo gỗ rất nhiều. Các chị có cách nào trị thâm và sẹo rỗ hiệu quả không.

1 50